Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

Chơi kiểu này là nhân phẩm thật sự...😅😅😅 Mình quay 16s còn lại nhìn sơ qua ít thấy trùng với bác chủ topic. Mỗi người 1 phương 🥰🥰🥰
kkk vui mà. lúc mới chia sẽ pp này chả ai thèm xem nói chi là theo, giờ gần nửa năm rồi tháng nào cũng lãi. mình k nghĩ là lại có pp nhẹ nhàng tới vậy. trước vô canh nhịp cầu, rồi đem so tới lô gan, rồi vào 2 3 trang web cầu kèo coi các kiểu nhũng hết cả não ra mà vẫn gãy be bét 😂😂😂

Comment
kkk vui mà. lúc mới chia sẽ pp này chả ai thèm xem nói chi là theo, giờ gần nửa năm rồi tháng nào cũng lãi. mình k nghĩ là lại có pp nhẹ nhàng tới vậy. trước vô canh nhịp cầu, rồi đem so tới lô gan, rồi vào 2 3 trang web cầu kèo coi các kiểu nhũng hết cả não ra mà vẫn gãy be bét 😂😂😂
Số nào cũng vẫn là số bác nhở 🤣

Comment
Cần gì tải bạn vào google random số khác ra mà vào rồi quay con số ngẫu nhiên từ 00-99---ra số nào lấy múc số hên xiu k phải soi cầu .
2 ngày qua a e thế nào. Mình hqua STL 11-66 đc mỗi nháy Mt. Hnay thì hoà tiền 565...hy vọng là rr hơn ...mình từ đầu tới giờ thấy Mt và bắc có vẻ ok hơn, nam có vẻ chưa hợp số lắm ..🤩🤩🇻🇳

Comment
Nay lấy lại cụ ạ 63 nổ 3 nháy
rồi mọi chuyện sẽ lại ổn nhỉ
2 ngày qua a e thế nào. Mình hqua STL 11-66 đc mỗi nháy Mt. Hnay thì hoà tiền 565...hy vọng là rr hơn ...mình từ đầu tới giờ thấy Mt và bắc có vẻ ok hơn, nam có vẻ chưa hợp số lắm ..🤩🤩🇻🇳
đây thì mn mt khá ổn. mb gãy thông chưa có dấu hiệu dừng 😂

Comment
rồi mọi chuyện sẽ lại ổn nhỉ

đây thì mn mt khá ổn. mb gãy thông chưa có dấu hiệu dừng 😂
Mai e cặp STL mb có vẻ nhịp khá đẹp hy vọng nổ cả 3 miền cho rr, MN ít nhất 1 nháy mới vững tâm chiến tiếp chứ MN mà cứ gãy cả thì hơi hoang mang.

Comment
Qua múc 36,63,93, mt, xiên3, mn đi 63,83

Comment
mình thấy hợp với pp nào và pp nào hay thì mình cứ chơi và chia sẽ thôi. ko sao cả, mục tiêu chung là đều mún kiếm thêm chút tiền cho cuộc sống

Comment