Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

bác có thể lên nhóm BTL khung 2N MN lấy số của các CT đang có phong độ tốt chơi cũng được nếu bác k biết random nhé. mình thấy mấy CT ấy cho số khá ổn định. húp khá đều ngày. tháng này mình tính lấy số trên đó chơi thử xem như nào. bác thấy ok ko. ok thì tầm trước 3h mình lên số chơi nè
Pp bác đang chơi vẫn có lời sao phải lấy số CT cho mệt ra. Pp của bác khi nào bác thấy lỗ mới tính chứ. E chưa đánh pp của bác nên chưa quyết thoii. Chứ e mà đánh pp nào có lời mà ko phụ thuộc thì cứ thế triển thôi.

Pp bác đang chơi vẫn có lời sao phải lấy số CT cho mệt ra. Pp của bác khi nào bác thấy lỗ mới tính chứ. E chưa đánh pp của bác nên chưa quyết thoii. Chứ e mà đánh pp nào có lời mà ko phụ thuộc thì cứ thế triển thôi.
tại mình thấy nhiều bạn mún chơi thử pp của mình mà sợ random số đen nên mình mới thử lấy pp này + với số các CT cho chơi thử cho mn xem. để mn có thêm chút tự tin mà chơi

mình xin phép k lên số nữa nha. mắc công mang tiếng lùa gà. tự chơi thì thắng rồi cho số lại hại mn thua. mong mn thông cảm!!!

Lên đi bác. Ko ai chơi. E với bác chơi
Screenshot_2023-07-02-14-08-50-500_com.foxbytes.prettyrandom2.jpg

số hnay random ra được. bác có ưng có kết thì theo cho vui nhé !!!

Screenshot_2023-07-03-23-26-40-426_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

Screenshot_2023-07-03-23-26-51-647_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

mình off 3 ngày nhé, vô dây đen rồi, gãy full cả đề lẫn lô 😥 3 ngày bay sạch lãi tháng vừa rồi, căng thật, đen quá nghỉ vài ngày vậy. k nên ráng gồng lỗ. giữ vốn cũng là 1 cách kiếm lãi mà 😥😥😥

Screenshot_2023-07-03-23-25-41-587_com.foxbytes.prettyrandom2.jpg

số random sẵn cho 3 ngày tiếp theo đây. ai thích thì theo nhá. nhẹ tay thôi. đi kiếm gái giải đen vậy. căng quá 😥😥😥

chắc kiếm app khác. off 3 ngày xem sao. t5 trôi trải lắm. t6 bắt đầu chênh vênh. t7 nó vả thẳng mặt 3 ngày đầu tháng kiểu này khoai thật
Tìm ct nào đó theo xem sao. Theo họ nam trung đều cũng ok mà.