Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 75 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

Mình chỉ mong mình rr ae cũng vậy, còn chạm 7, thứ 6,7,cn, nhưng mình hay vồ 8s, hoạc btd, các cụ để ý mà xem lô vd ngày thứ 6 chẳng hạn 10 ngày lô gì ra nhiều càng gì hay ra là ok, ngay , khi mình trải qua rồi mới ngộ ra là tại sao k dành 5,10p ra soi xem sát xuất số nào cao hơn . Cá nhân lên số là vào ss, như 3d đi nhẹ 1d,2d,3d,4d, lô chỉ đi 10d, vì liên quan đến thu nhập. Thấp, các cụ chuyên chơi mn, mt, thì để ý là thứ nào hay ra lô nào, vì sao mình hay bắt 3d lô vì nó nổ lợi nhuận quá ok, còn chơi mn, mt, rốt ít khi tui chốt stl, nổ 1 nháy lỗ khi quay 3 đài, 2 đài có thể chốt dtl, ae nếu quý thả tim, ghét thì k vào ss, kẻo mất oan tiền, chủ tốt bác chiều lên btl luôn lãi, mình kết hợp 3d vui 1d,2d, chơi thêm thu nhập

Như mình sn 1989 nó k có duyên các con số lắm nhưng cho mọi người thì rất ok, nọ đánh 121 3c đề 100k, ra 212, còn số đang lên đi 10k, 20k, bộ 24,14,đi 10,20,30,40,50k, vì vốn k nhiều, còn đít 6 em bắt cửa số đầu db thứ 2, tuần tr 5, thì ra đầu 5, tuần này 6, ra đầu 6, 7, là số đầu tiên của thứ 7, ạ,

Ví dụ cầu rất nhiều cao thủ chia sẻ con số đơn vị thứ 7, và số đầu cn, là báo tổng 0,5, nay ra 69, và cầu số đầu cn 9, và đơn vị 2, là tổng 1,6, ra 33,đã ra đủ