Cầu MB - Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn | Page 24 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn

6 cặp thành 12 con lo biet chọn đanh cặp nao mà full bác ,chưa kể hôm qua của bác còn cap 33-88-08-80-77 nữa
Mỗi ngay bác bắt gần chục con lô nuoi k3n thì anh em khó theo lắm
Mình có bắt ae chơi cả đâu. Mà bạn mới vào nên đọc kỹ rồi chơi nhé. Chọn lấy 1 cặp mà chơi k3n thôi tốt hơn hết là bạn tự chơi lấy đi.

Nhiều ae vào topic của mình rồi thắc mắc. Mình ko khuyến khích hay lôi kéo ae, chỉ là cầu tk, cầu thì mình đã nc rồi, ae có thể test thử. Chơi hay ko là tùy ae, vào đây đừng thắc mắc nhé. Đọc kỹ rồi làm j thì làm...

Bộ đề cho ae tk nuôi khung từ 24-:-29/5/2021. Bộ 04 K6N. Tổng 16 thì Khung N3 hnay ăn rồi nhé! Ae nào kết thì chơi, ko kết thì ko chơi...

chúc ae gặp nhiều may mắn trc khi chơi cũng soi xem cặp đó ra nhiều hay ít, có khan hay không khan trong mục thống kê lô tô gan lì....

"Ngoại trừ aa,bb là số 00 thì a e lấy bóng + của con 0 và ghép tổng của 2 số còn lại đc cặp stl chơi khung 3n. Chúc ae thật nhiều may mắn, rực rỡ"

Chỗ này mình chưa hiểu, mong CT giải thích kỹ hơn chút được không ạ!

Xin cảm ơn!

"Ngoại trừ aa,bb là số 00 thì a e lấy bóng + của con 0 và ghép tổng của 2 số còn lại đc cặp stl chơi khung 3n. Chúc ae thật nhiều may mắn, rực rỡ"

Chỗ này mình chưa hiểu, mong CT giải thích kỹ hơn chút được không ạ!

Xin cảm ơn!
Ví dụ như g3.3 hnay 89009. Thì ta có 9+9=18 lấy 8. 00 lấy bóng 5. Đc cặp 585

Thề là đi rất nhiều bài viết,nhưng chỉ có AThumk là nhiều tình chia sẻ và trả lời cmt của mn. Chúc anh dồi dào sức khoẻ và cs nhiều cầu kèo hay cho ae về vờ????

Hnay có ae nào ăn đc con lô nào ko? Theo g3 ngày hôm qua nay ra: 00,44,82. Còn 585, 464 ae tk nhé. Con 252 khung ngày 2 nổ rồi