Cầu MB - Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Chia sẻ cầu lô kinh điển khung 3 tay miền bắc. Tỉ lệ 95% ăn

Từ mai trở đi chỉ có ae nào theo dõi thì mới xem đc bài, còn mình khóa tường thi thoảng có những thành phần vô văn hóa vào nói xằng bảo ra rồi mới nói. Ae nào chơi theo mình ngày nào chơi gửi đơn cược để cho mấy tp vvh nó biết
tránh sao được những đứa ghét bác. Nó muốn bác tức mà không đăng bài nữa. Khổ anh em đang theo bác, bác kệ đi.

Ae nào ăn đc đề mấy ngày vừa qua tạm nghỉ ít bữa nhé. Ko có j là mãi mãi đc lúc đỏ ăn đc rồi thì rút tiền mà chi tiêu vào những vc có ích. Cứ tham là chỉ có thua thôi. Chúc mọi ng mm nhé

Ae chơi lô tk cầu lô stl mới. Cầu như sau ae lấy con đầu vào của g7.2 gép với con đầu vào của g7.4 đc song thủ lô chơi 1 ngày, cầu này hnay ăn con lô 47*** cầu đc tay 3, cầu này khi ăn thường đi rất dài, a e đánh lô lót thêm cả đề nhé. Chúc ae mm

Ae chơi lô tk cầu lô stl mới. Cầu như sau ae lấy con đầu vào của g7.2 gép với con đầu vào của g7.4 đc song thủ lô chơi 1 ngày, cầu này hnay ăn con lô 47*** cầu đc tay 3, cầu này khi ăn thường đi rất dài, a e đánh lô lót thêm cả đề nhé. Chúc ae mm
cám ơn a. thế a nghỉ lâu k ạ

Cam on ban đa cs

cần nuôi 3ngày k a.vì e thấy có hôm n2 n3 mới ra