Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 46 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc xếp tối thi thuận buồm xuôi gió, ắm cái giải về cho cả nhà vui chung. =o:$.
Thua keo này ta bày keo khác xếp ui, ae luôn tin tưởng xếp!

Ae chỉ giỏi làm cho các cao thủ áp lực thêm. Cứ toàn mang cái thói quen chơi theo cảm xúc, thấy con này kết thì vô mạnh tay, không để lại vốn cho ngày mai. Đó là lí do luôn có kẻ giàu mãi và người k bao giờ hết nợ <3 <3

Ae chỉ giỏi làm cho các cao thủ áp lực thêm. Cứ toàn mang cái thói quen chơi theo cảm xúc, thấy con này kết thì vô mạnh tay, không để lại vốn cho ngày mai. Đó là lí do luôn có kẻ giàu mãi và người k bao giờ hết nợ <3 <3
EM LUÔN CHƠI CÓ KỈ LUẬT, CHẮC SẼ THOÁT NỢ DC A NHỈ, HIHI

MẤY BÁC TẤT TAY THÌ ĐỪNG KÊU NỮA NHA. AI XÚI CÁC BÁC TẤT TAY VỚI MẠNH TAY. ANH @PHANBAO SUỐT NGÀY CỨ RA RẢ BẢO ĐI ĐỀU TIỀN THÔI , THẾ MÀ CÁC BÁC KO ĐỂ Ý. 1 PHÁT VÀO BỜ THÌ KO CÓ ĐÂU TRỪ KHI SỐ QUÁ ĐỎ. CÒN THEO ANH ẤY CỨ ĐI ĐỀU TIỀN , CẢ THÁNG THÌ LÃI TƯƠNG ĐỐI ĐÓ.
Đúng rồi, 1 tháng đc 30-40tr là thu nhập quá cao rồi, ae chơi thì nhìn tổng thể, chỉ chơi 1 -2 ngày thì ae chấp nhận chứ đừng kêu. Có bảng thống kê rõ ràng chi tiết như bạn Thu0510 rồi mà mọi người vẫn kêu thì ai cứu đc. Lương 1 người bt chỉ từ 7-10tr 1 tháng. Theo PB đã gấp 3-4 lần rồi mà còn muốn hơn nữa thì cần suy nghĩ lại

Ae cứ than vãn rồi các cao thủ lại k thiết tha chia sẻ cho ae đường đi nước bước. Đến lúc đó thiệt thân ae thôi. Chơi món này đòi hỏi chất xám nhiều phết đấy

Các ct chỉ có nói đúng! Trước đây e chơi ngoài cũng toàn có thói quen chão đến cụt vốn luôn, nhưng đc tham gia diễn đàn, theo dõi những chia sẻ của các cao thủ, chủ tịch mới thấy đc chân lý. Còn vốn là còn cơ hội lật kèo phải ko ạ.
Theo @PHANBAO ko chão, ko cay cú, đi đều tiền.

Thua 1 hay 2 den 3 hôm thì kêu lúc ăn thông 4 ,5 ngày sao ko kêu ko chịu học hỏi ,ko chịu rèn rũa tính kỷ luật thì bỏ đi,đỡ khổ gia đình ,hãy theo chu tich đủ 2 ,3 tháng và đúng phương pháp rùi hãy kêu ca

Tôi vỗn đầu chỉ có 3,5 trieu di tam lo 1 diem ,di dan 2d 3 diem di 3d 1 diem 3 tháng rùi jo von tui tăng rùi ,anh em đừng tham tùy vỗn mình có mà theo,chữ cữ tham tất tay chết thì chấp nhận đi đừng kêu lên chán lắm,anh phan bảo là người ko phải thánh mà ngày nào cũng ăn lô ăn 3 càng dc

Nói thật với ae, chỉ có cao thủ mới chỉ ae từng li từng tí chia vốn mà về bờ. Còn tụi bán số thì nó cứ khuyên ae chão mạnh tay.
Rồi nó hình thành vào tâm thức ae. Bán số thì nó làm quái gì có trách nhiệm, ae sống chết mặc kệ.
Nên ae phải từ bỏ cái thói quen ấy đi, cứ phải chia vốn ra mà chơi.

Nói thật với ae, chỉ có cao thủ mới chỉ ae từng li từng tí chia vốn mà về bờ. Còn tụi bán số thì nó cứ khuyên ae chão mạnh tay.
Rồi nó hình thành vào tâm thức ae. Bán số thì nó làm quái gì có trách nhiệm, ae sống chết mặc kệ.
Cứ theo sau các ct thôi. Hơn tháng lương rồi

Em cứ theo lô anh bằng điểm không gấp chảo!!! Chúng ta đi đường dài mà anh hihi
Cảm ơn anh

Cảm ơn chủ tịch đã nhắc nhở nhiều anh em có vốn muốn ăn ngay cho nhanh lên thua

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.