Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 109 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vui quá ae. Tổng kết tháng Xanh đét???
Hi Vọng tháng 3 mới thật Rực Rỡ. Chúc mừng tất cả ae ta
???

Có những chuyện đã qua rồi, hầu hết anh em diễn đàn tháng này đều gặp khó khăn
Nhưng tôi nghĩ nếu ae k ở diễn đàn, đánh lung tung như bên ngoài chắc còn toang nặng hơn
Cuộc sống trải qua trắc trở, hết nó thì sẽ tốt đẹp lại
Cứ cố gắng đương đầu k né tránh, rồi sẽ tới lúc tươi sáng
Cuộc đời đâu có dễ dàng trải hoa hồng nếu không bỏ công sức, không trải qua đau khổ đâu chứ
Rực rỡ rồi ct phan bảo ơi.chỉ tiếc cho ai bỏ thuyền rời bến thôi.

sao xanh dc bạn
E kết hợp chơi thêm chút bác ạ. Dàn 3D a MaiCa cũng khá ổn. Nhưng k phù hợp để đi đều tiền nên e cứ căn 2 ngày g là vào tiền. Tháng 2 này cứ vào hôm nào là ăn luôn?

mai tôi vô được rồi đấy! anh em ăn rực rỡ ngày cuối đừng trách tôi nữa :)

Nay đánh theo anh Phan Bảo nhưng thấy anh chưa lên số . Nên em tự đánh theo cầu âm dương 59 95 36 thì lại không về . Sau lên mới thấy anh chốt 09 10 02 :sleep:

hơi ích kỷ nhưng bác kia k hợp vía anh phanbao thật nên tìm theo CT nào hợp với a ấy hơn, chuyện tâm linh k đùa đc :))))

công nhận bác hoangtuhuhu k theo nữa là đỏ hẳn bác ạ
Tâm linh lắm. Nó nhiều lần nên k đùa được. Cũng thương bác ấy. Cứ bỏ là ăn. Mong bác ấy có bến đỗ mới phù hợp♥️

bọn em xin bác.Bác ko hợp vía với a Bảo đâu , nhiều lần rồi chứ có phải 1 đâu ạ.Biết là ích kỉ , nhưng xin bác vì số đông ạ. Vả lại cũng tốt cho chính bác nữa

Em xin Bác?. Bác theo là quyền của Bác thôi. Nhưng đúng là vía thật đấy. Bn lần rồi. Bác thương ae với?. Tìm theo 1 CT phù hợp đi ạ. Hoặc ít nhất là bác có theo thì cứ âm thầm. Đừng bình luận trước giờ quay. Chắc chắn rất nhiều ae suy nghĩ giống e. Chúc bác may mắn?

nay gia đình ta rôm rả như 30 tết nhỉ.hihi.chơi số nó cho ae ta cảm giác rất thú vị.ae cùng cố gắng động viên nhau lúc vui lúc buồn !
Ngồi lặn số cảm giác khó tả lắm? nhìn từng nháy lô ra. Rồi con 3D trung kết. Tháng sau, sau nữa chắc chắn a Bảo sẽ đồng hành và Đẳng Cấp hơn nữa giúp được nhiều nhiều ae???. Nghe những lời cảm ơn, chúc mừng chắc Anh Bảo cũng Ấm Lòng lắm đây???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.