Cầu MB - Chinh Phục Giải Nhất ! | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CẢ LÀNG XỊT ANH EM ẠH! CHỦ TỊCH CLB GIẢI NHẤT như Chú Tiểu hay anh Phan Bảo nay cũng gãy. Đề hầu như gãy sạch dàn. Mỗi ThayDo chén dàn 10 số thôi ???

hôm nay a đồng đi siêu phân khối lớn làm con 94 đánh võng quá ác , thôi thì cho nó tiền đổ xăng
ĐƯỜNG DÀI MỚI BIẾT NGỰA HAY !
CHÚC NGƯỜI LÁI TÀU THÔNG MINH, ĐIỀU KHIỂN CHUYẾN TÀU ĐIÊN RỒ ĐƯA ACE SỚM ĐOÀN TỤ GIA ĐÌNH NHÉ?????

CHÚC NGƯỜI LÁI TÀU THÔNG MINH, ĐIỀU KHIỂN CHUYẾN TÀU ĐIÊN RỒ ĐƯA ACE SỚM ĐOÀN TỤ GIA ĐÌNH NHÉ?????
Nay hình như anh cũng chén chạm tổng 3,8 như cầu anh chia sẻ ở giải 7.3 phải ko anh? Anh thấy liệu cầu đó còn bám được vài ngày nữa ko anh nhỉ?

Nay hình như anh cũng chén chạm tổng 3,8 như cầu anh chia sẻ ở giải 7.3 phải ko anh? Anh thấy liệu cầu đó còn bám được vài ngày nữa ko anh nhỉ?
Cứ có Cầu là Phang gãy đi Cầu khác nhé e trai, sợ gì Vợ thằng Đồng. A chia sẻ rồi đấy e ghé coi nhé???

CHUYẾN TÀU ĐIÊN RỒ VỚI CÁCH LÁI ĐIÊN RỒ !
Hiện tại mình có PP mới được gọi là 3D đi động , hay gọi là càng 3D đi động theo đuôi , hiện tại vì mình dùng công cụ hỗ trợ 4.0 nên không tiện chia sẻ !
Bộ môn giải nhất được ăn như đề đuôi !
Xin phép admin hằng ngày tại topic này trên trang nhất mình sẽ lên giàn cho ae tham khảo - Phương pháp này chạy cả cho đề đuôi tuy nhiên có nhiều cao thủ rồi nên mình chăm giải nhất thôi ! View attachment 72832
Cám ơn bạn chúc bạn luôn nhiều sức khoẻ đồng hành cùng anh em