Cầu MB - Có cầu đề 1 bác chim sẻ thứ 2 3 4 mai ngày cuối ai theo | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Có cầu đề 1 bác chim sẻ thứ 2 3 4 mai ngày cuối ai theo

Mình cúng hóng của bác kydan14 à. Mình cúng tét rồi.mai này cuối.64 số bạn chạm 1 3 4 7. Chưa gãy khung nào từ tết.hôm nay 17/12 minh mới vào và mai đinh căng tay
Có 3 cái khung cuối
1 của bác kyda14
2 tổng 0 1 5 (kết tổng 0 5)
3 chạm 3 9
Kết luận mạnh tay đề 19 91 37 73 23 32 69 96

Bác @kydan14 này cầu kèo rất hay vào ôtôkê.!!
Mình xin cs thêm với ae 1 cầu báo chạm 4,9 và hạ dàn còn 1 bộ đề 8s cho ae tham khảo hôm nay nhé.!!

Ae chú ý trên hình.
- vị trí con số hàng chục của ngày t7 và cn đề báo về chạm 4-9.
⚠ Ngày t7. Ae lấy con số hàng nghìn gdb ghép với con số hàng chục để làm bộ đề.

Vd: t7 ngày 30/11 gđb 36896
Ghép con số hàng nghìn là 6 với số hàng chục là 9 ta được bộ 14.
Ngày 04/12 ăn đề 19.

Ngày 07/12.......

Cầu ngày hôm nay .
Ngày 14/12 . Gdb 46694
Ae ghép theo vị trí đó tiếp tục được bộ 14 = 8 s.

CẦU KÈO CHỈ LÀ ĐỂ THAM KHẢO.
AE NÀO TRÙNG MÁU THÌ PHANG NHÉ
VẠN SỰ TUỲ DUYÊN ..!!!
CHÚC AE MAY MẮN.
dạng cầu kèo thế này rất nhiều, nhưng 50/50, vì đây là kèo 1 ngày, k bh chạy lâu, nếu bắt sớm lại k đủ thuyết phục, mà bắt muôn thì cầu lại ngưng chạy, nên cẩn thận

dạng cầu kèo thế này rất nhiều, nhưng 50/50, vì đây là kèo 1 ngày, k bh chạy lâu, nếu bắt sớm lại k đủ thuyết phục, mà bắt muôn thì cầu lại ngưng chạy, nên cẩn thận
Ok tô kê bác êi.
Cầu dang nt thì rất nhiều, 1 ngày ae có thể soi ra 5-10 cầu khác nhau??
E cs thêm để cho ae trùng máu với dàn 4 chạm của bác thôi, may mắn thì lọc được dàn ít số hoặc vài con bt.
Bác luôn cs những cầu kèo rất hay và ổn định. Mong bác luôn giữ vững phong độ và có thêm nhiều cầu kèo và pp hay cho ae tham khảo.
Cuối cùng chúc bác và toàn thể ace dd luôn mạnh khoẻ, may mắn và chiến thắng.!!

Ok tô kê bác êi.
Cầu dang nt thì rất nhiều, 1 ngày ae có thể soi ra 5-10 cầu khác nhau??
E cs thêm để cho ae trùng máu với dàn 4 chạm của bác thôi, may mắn thì lọc được dàn ít số hoặc vài con bt.
Bác luôn cs những cầu kèo rất hay và ổn định. Mong bác luôn giữ vững phong độ và có thêm nhiều cầu kèo và pp hay cho ae tham khảo.
Cuối cùng chúc bác và toàn thể ace dd luôn mạnh khoẻ, may mắn và chiến thắng.!!
khuyên AE đừng nên cắt xén cầu của M , đc lợi k bao tiền mà oan gia đó
VD, dàn 36 số nếu cắt đc 6 số ae lồi ra 6k/đ, với đk chưa về , nhưng nếu về mà đỏ ăn đc thì AE cũng đc 6k,
cái chết ở chỗ đề vần về đúng dàn đó ,nhưng lại đúng số mà AE đã bỏ thì mất 30k/đ
đây là bài toán rất rõ ,đc k bn nhưng mất thì gấp nhiều lần,
AE k nhất thiết theo cầu của M , NHƯNG NẾU BẮT ĐC CẦU NÀO ĐÓ THỰC SỪ CHẮC CHẮN THÌ CỨ ĐẦU TƯ THEO ĐÚNG TỈ LỆ SẼ THẮNG,
10 CỤ RA ĐẢO THÌ 11 CỤ THAM, K KỶ LUẬT, K PP VÀO TIỀN, RUN RẨY.....MẶC DÙ CÓ CẦU ĐẸP,
CÁC CUỘC CHƠI ĐỀU CÓ LUẬT LỆ, AI PHÁ LUẬT SẼ NHẬN HẬU QUẢ
VD , BỎ RA 1TR CHỈ NÊN ĂN LÃI 20-40K THÔI, K ĂN ĐC 5-7TR ĐÂU :LOL: :LOL:

Các bác lấy dàn của bác Kydan này kết hợp với 1 bác nữa có tổng 123678 ấy, hôm nay ngyaf cuối,.
39 số. Cá nhân tôi kết bộ 39. Bạch thủ 84

khuyên AE đừng nên cắt xén cầu của M , đc lợi k bao tiền mà oan gia đó
VD, dàn 36 số nếu cắt đc 6 số ae lồi ra 6k/đ, với đk chưa về , nhưng nếu về mà đỏ ăn đc thì AE cũng đc 6k,
cái chết ở chỗ đề vần về đúng dàn đó ,nhưng lại đúng số mà AE đã bỏ thì mất 30k/đ
đây là bài toán rất rõ ,đc k bn nhưng mất thì gấp nhiều lần,
AE k nhất thiết theo cầu của M , NHƯNG NẾU BẮT ĐC CẦU NÀO ĐÓ THỰC SỪ CHẮC CHẮN THÌ CỨ ĐẦU TƯ THEO ĐÚNG TỈ LỆ SẼ THẮNG,
10 CỤ RA ĐẢO THÌ 11 CỤ THAM, K KỶ LUẬT, K PP VÀO TIỀN, RUN RẨY.....MẶC DÙ CÓ CẦU ĐẸP,
CÁC CUỘC CHƠI ĐỀU CÓ LUẬT LỆ, AI PHÁ LUẬT SẼ NHẬN HẬU QUẢ
VD , BỎ RA 1TR CHỈ NÊN ĂN LÃI 20-40K THÔI, K ĂN ĐC 5-7TR ĐÂU :LOL: :LOL:
Bác k hiểu ý e rồi
K nói gì thêm?