Về bờ - CÓ KINH NGHIỆM + CHƠI ĐÚNG PP SẼ VỀ BỜ NHÉ AE | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CÓ KINH NGHIỆM + CHƠI ĐÚNG PP SẼ VỀ BỜ NHÉ AE

129544

em cò con, hôm xanh,hôm đỏ, đủ loại cầu kèo mà KU nó vẫn nắn đc. Từ khi chơi đến giờ vẫn đang là âm

Hôm mình ko biết gì học chơi thử bay mẹ nó mất 2 củ khoai nhục quá haha

Phương Pháp là.....Phải Thật Thật Nhiều Tiền kk
Nhiều tiền có khi còn thua ý bác. E nắn nót mãi rồi mà kiểu cứ đang nợ tham thì thâm dương 4 5 ngày 6 y như rằng chết ? chán thật. Biết đến bet âm 70 xị ?

Nhiều tiền có khi còn thua ý bác. E nắn nót mãi rồi mà kiểu cứ đang nợ tham thì thâm dương 4 5 ngày 6 y như rằng chết ? chán thật. Biết đến bet âm 70 xị ?
Thắng thua là chuyện đương nhiên
Cơ mà ý là họ có nhiều tiền, rất rất nhiều tiền ae hiểu không kkk
Cho nên họ thoải con gà mái mà chơi, thua họ vẫn sẽ thắng lại như thường (Có hôm thấy ae đấy đăng đơn âm cả tỷ, hơn tỷ ý mà, thấy hoài quen luôn r kkk)
Tầm cỡ ngày chơi lãi ra tiền tỷ như vậy k có mấy người đâu, nên mk mới nói Phương Pháp là...Thật thật nhiều tiền kk

Thắng thua là chuyện đương nhiên
Cơ mà ý là họ có nhiều tiền, rất rất nhiều tiền ae hiểu không kkk
Cho nên họ thoải con gà mái mà chơi, thua họ vẫn sẽ thắng lại như thường (Có hôm thấy ae đấy đăng đơn âm cả tỷ, hơn tỷ ý mà, thấy hoài quen luôn r kkk)
Tầm cỡ ngày chơi lãi ra tiền tỷ như vậy k có mấy người đâu, nên mk mới nói Phương Pháp là...Thật thật nhiều tiền kk
E đang chán mất hết phương hướng. Nghĩ đến nợ nần mà chán thêm haizzz

E đang chán mất hết phương hướng. Nghĩ đến nợ nần mà chán thêm haizzz
ae Thua có nhiều không, vốn hiện có là bao nhiêu. Thay vì chán ae thử tìm cách, thay đổi phương pháp xem sao. Tốt nhất ae nên đăng 1 topic kể về hoàn cảnh hiện tại, và xin các ae cho lời khuyên, vì ở Diễn đàn mình nhiều Cao thủ mà, có thể họ sẽ có những lời khuyên rất hữu ích cho ae đó. Chúc ae may mắn rực rỡ hơn nha

ae Thua có nhiều không, vốn hiện có là bao nhiêu. Thay vì chán ae thử tìm cách, thay đổi phương pháp xem sao. Tốt nhất ae nên đăng 1 topic kể về hoàn cảnh hiện tại, và xin các ae cho lời khuyên, vì ở Diễn đàn mình nhiều Cao thủ mà, có thể họ sẽ có những lời khuyên rất hữu ích cho ae đó. Chúc ae may mắn rực rỡ hơn nha
Cảm ơn bác. E thua là do làm ăn từ trước bây chán quá bác ah

Cảm ơn bác. E thua là do làm ăn từ trước bây chán quá bác ah
Người ae có tâm sự gì vào đây thảo luận cùng các ae nhé