Cầu MB - CS VỚI ACE 1 CẦU ĐỀ 2 CHẠM ĐANG THÔNG | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CS VỚI ACE 1 CẦU ĐỀ 2 CHẠM ĐANG THÔNG

Dàn này m nghĩ tuần này sẽ ăn full thui
Chân tình góp ý với @BO12A
Định bỏ môn số học sao lên dàn 83 s vậy. Theo quan điểm cá nhân nhé mình xác định giải trí thôi. Cố gạn ép xuống 20 số thôi nó giảm ham muốn xuống. Và nó sẽ tăng tiền thắng lên, nó vượt qua được cái cảm giác loạn số.

Định bỏ môn số học sao lên dàn 83 s vậy. Theo quan điểm cá nhân nhé mình xác định giải trí thôi. Cố gạn ép xuống 20 số thôi nó giảm ham muốn xuống. Và nó sẽ tăng tiền thắng lên, nó vượt qua được cái cảm giác loạn số.
E lên dàn 83s cố định 1 tuần rùi dựa vào đó ép xuống 50 đến 60s chơi hàng ngày thui bác ah

Cám ơn bạn nói rất chuẩn!

E lên dàn 83s cố định 1 tuần rùi dựa vào đó ép xuống 50 đến 60s chơi hàng ngày thui bác ah
Bỏ đi đừng, trước tôi mất một năm tâm đắc vì cái dàn 87 số khống chế đấy sau đó không thể hạ dàn vì nó ắn sâu vào đầu rồi bỏ thì tiếc dàn 87 số có thể hạ xuống 75 số ăn thông nhiều tuần ấy chứ cái kết là toàn thua