Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 73 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Đung rôi ban noi rât chuân men
chuẩn rồi bạn, lô đề ko ai nói trc dc. Nên họ hoặc theo đều tay, nếu xác định ốp khung thì có kế hoạch vốn, gãy khung thì bỏ, theo lại đợt khác, p kiên trì nhặt từng đồng chứ mong 1 phát về bờ ngay thì ko có chuyện

nói chung ai đánh to kệ họ vì họ có lực, còn mình ko có vốn phải căn ke cho chuẩn, về lâu dài lô đề có lúc đỏ đen nay kiếm mai gặp dây đen lại thua hết. Biết dừng biết nghỉ biết rình rập thì còn kiếm dc ít.

A bảo nên lọc số để tăng tỷ lệ win hơn là lọc chạm, cuói thág đen thật

Nói thật các bạn biết ơn là tốt. Nhưng cá nhân mình nghĩ các bạn vẫn bớt tung hô kêu gào đi. Đấy giờ đồng nó soi cho. Giờ thì tích cả tháng lại biếu lại đồng

Tích cả tháng ko đỡ lại nổi mấy ngày này. Coi như tháng 3 đc bn tôi đi hết rồi các cụ ạ. Hi vọng a Bảo mai hết dây đen để anh em ta làm lại từ đầu

Nói thật các bạn biết ơn là tốt. Nhưng cá nhân mình nghĩ các bạn vẫn bớt tung hô kêu gào đi. Đấy giờ đồng nó soi cho. Giờ thì tích cả tháng lại biếu lại đồng
Đúng đấy. Cái này đã từng nói rồi, đánh thì cứ âm thầm mà đánh, biết ơn người ta ko nhất thiết cứ phải tung hô.LÚC THẤT BẠI KO ĐỘNG VIÊN ĐƯỢC THÌ LÚC CHIẾN THẮNG CŨNG ĐỪNG QUÁ TUNG HÔ".

Bác phan bảo đen quá. Nhưng e vẫn luôn tin tưởng bác hoàn toàn. Thiết nghĩ nghỉ 1 hôm cắt cầu bác ạ

Đang vào dây đỏ mà các ông nào cứ vào nhắc lên nhắc xuống gãy 5 ngày gãy 5 ngày tôi nghe còn nhột nói chi ảnh hưởng tâm lý ct.
Nếu cầu đang ăn ổn các ông làm ơn thứ nhất động viên nhau, thứ 2 nếu có tâm lý bàn lùi thì tự bản thân đừng chơi.
tôi đang ăn các ông cứ bảo gãy 5 ngày khác gì nói mẹ là tôi thua đi à.
cay chịu ko nổi

Đang vào dây đỏ mà các ông nào cứ vào nhắc lên nhắc xuống gãy 5 ngày gãy 5 ngày tôi nghe còn nhột nói chi ảnh hưởng tâm lý ct.
Nếu cầu đang ăn ổn các ông làm ơn thứ nhất động viên nhau, thứ 2 nếu có tâm lý bàn lùi thì tự bản thân đừng chơi.
tôi đang ăn các ông cứ bảo gãy 5 ngày khác gì nói mẹ là tôi thua đi à.
cay chịu ko nổi
nay thi thố thế nào bác

Mai tôi nghi ko choi nua Phai noi la gây toan tâp ko chiu nôi đc nua Đây la tôi đanh đêu tay Nêu gâp chao chac gio nay banh xac phao rôi

Xếp bảo ngày mai nghỉ cắt cầu. Tôi cũng nghỉ theo xếp. Bảo toàn lại số vốn kiếm đc của tháng 2. Còn tháng 3 này coi như về mo các ông ạ.