Cầu MB - Dàn 19 số ăn thông 300 ngày | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn 19 số ăn thông 300 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng ace theo giàn 19 số hôm nay húp đề 17 ngày thứ 5 trong khung 7 ngày nhé , tôi sướng nhất là nuôi mấy ngày cho con Đề nó mập húp béo ngậy

Hi bạn nếu theo dàn bạn cho ở trên thì đã gãy thông từ 8/9~11/9 4 ngày rồi, chão vốn cho mấy ngày còn lại cũng tương đối lớn....!
Giàn 19 số nuôi tuần nhé bạn , max 7 ngày nhưng thường thì ăn khung 4 ngày cầu kèo để ae cùng tham khảo tùy duyên . Mình thì quen rồi 1 tuần ăn 1 lần kiếm cứ vậy chiến thôi ,

Dàn 19 số ăn thông 300 này xin ý kiến ace , chia sẻ cầu hay lên số cho tham khảo , tôi sợ anh đòng bẻ cầu .. cầu 8 số đã gãy sau 1 tháng chia sẻ , cầu stl vẫn thông 3 ngày 2 nháy 36 và 16 cách nay 3 ngày
Hóng

Dàn 19 số ăn thông 300 này xin ý kiến ace , chia sẻ cầu hay lên số cho tham khảo , tôi sợ anh đòng bẻ cầu .. cầu 8 số đã gãy sau 1 tháng chia sẻ , cầu stl vẫn thông 3 ngày 2 nháy 36 và 16 cách nay 3 ngày
Thứ 7 có giàn mới nhé
Cầu bác giống hêt cầu e . E còn cs cầu 12>>15 số

Giàn 19 số nuôi tuần nhé bạn , max 7 ngày nhưng thường thì ăn khung 4 ngày cầu kèo để ae cùng tham khảo tùy duyên . Mình thì quen rồi 1 tuần ăn 1 lần kiếm cứ vậy chiến thôi ,
Vào tiền thế nào bác ơi

Lên số thôi chia sẻ sập cầu mất công tìm cầu lămd bác ah

cầu bao giờ có bạn và khung mấy ngày vậy. Chốt số lên dàn ae tham khảo với
1 năm chỉ xịt 2.3 tuần nhiều là 4 tuần ko liền nhau . Cầu 19 só của bác bp1976 .cầu e 20 số bác bỏ đi 1 cặp e còn 1 câu nhưng tiến hóa hơn còn 12>>>15 số

1 năm chỉ xịt 2.3 tuần nhiều là 4 tuần ko liền nhau . Cầu 19 só của bác bp1976 .cầu e 20 số bác bỏ đi 1 cặp e còn 1 câu nhưng tiến hóa hơn còn 12>>>15 số
Chia sẻ hoặc lên giàn 12_15 số / tuần luôn đi cho ae cùng học hỏi nhé ăn 1 mình buồn lắm á kkk

Vào tiền thế nào bác ơi
Cách vào tiền cầu 19 số nhé ae , 3 ngày đầu vào tỷ lệ 1_1_1 trúng là lời rồi nhé , ngày thứ 4 trở đi bắt đầu chão 2_ còn có 3;ngày cuối thì ae biết ntn rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.