Cầu MB - DAN 36 SỐ NỔ NHƯ PHÁO , tiền vào đều tay vận may sẽ đến | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB DAN 36 SỐ NỔ NHƯ PHÁO , tiền vào đều tay vận may sẽ đến

Cũng từng ae này bắt lô hay lắm ko có duyên gặp, bạn tạo lô khung đi cho ae bám với . Thanks
Tui ko thích danh lô..tại tui chốt ..anh em nao thích thi theo .....co lô đẹp tui moi len con ko thi thoi....tui ko thích ngày nao cung chốt....đơn giản vay thôi....hihihi

Ban xui quá...theo ai ngưởi do chết ...hahahaha lô 262 kêu danh ko đánh...hôm rài tui kêu xo xjt khung nào đâu....để chơi linh tinh...tui định chốt o bát chốt ma thôi.......heheh
Bởi vậy em bảo em xui cái dàn 36s này đã bao giờ gãy như vậy đâu lô mấy ngày nay em ko đánh từ hôm chết cặp 262 này

Cho mình hỏi dàn
CÁC DÀN ĐỀU ĐỂ AE THAM KHẢO , M K ÁP ĐẶT HAY ẤN ĐỊNH CHO AE ĐÁNH, TIỀN VỐN MỖI NG KHÁC NHAU NÊN AE NHỚ TEST TRC KHI QUYẾT ĐINH CHƠI HAY K, THÍCH DÀN NÀO CHOI DÀN ĐÓ, LỜI KHUYÊN CHO AE LÀ NÊN CHỌN 2 DÀN ĐỂ CHƠI THÔI, NẾU 1 CÀNG TỐT TRÁNH MIÊN MAN SẼ LOẠN SỐ , CHƠI 1 DÀN THÌ VÀO TO HƠN CHÚT VẪN CÓ THU NHẬP OK ,
THANK , CHÚC AE RR
20s với bạn

CÂUF NÀY GỒM 2 CHẠM =36 SỐ , BẮT CẦU NHANH GỌN . ĐƠN GIẢN , AE TRANH THỦ LẬP DÀN MÀ CHƠI NGAY KẺO TẾT,
DÀN BẮT NGUỒN TỪ SỐ ĐỀ RA HÀNG NGÀY LẤY LÀM 2 CHẠM CHƠI K5N. NÓI LÀ THẾ NHƯNG AE YÊN TÂM VÌ DÀN HAY VỀ 1-3 NGÀY, MAX MỚI 5 NGÀY
VD; ĐỀ VỀ XXX 18 . TA BẮT CHẠM 1-8 CHƠI CÁC NGÀY KẾ TIẾP

CÁCH VÀO TIỀN , TỈ LỆ 1-3-9-27-81
CHƠI DÀN NÀY AE CHỈ VẤT VẢ 2 NGÀY ĐẦU, NGÀY 3 LÀ BẮT ĐẦU CÓ THU NHẬP VÀ CỨ THẾ GỐI CHO CÁC DÀN CHẠY , ĐƯƠNG NHIÊN LÃI CŨNG SẼ CHẠY GỐI NHAU VÀO TÚI AE
AE CÓ THỂ KẾT HỢP VỚI CÁC DÀN TÔNG = 30 SỐ ,
DÀN 38 BẤT BẠI
DÀN BỘ 64 SỐ
VÀ DÀN 25 SỐ CHƠI ĐẦU TUẦN MÀ TÔI ĐÃ CÓ DỊP CS CÙNG AE,
NẾU KẾT HỢP ĐC THÌ AE K CẦN VÀO TO , MÀ CHƠI ĐỀU TAY THÌ ÍT NHẤT CŨNG THẮNG 6NGAY/ TUẦN, NHƯ THẾ SẼ TẠO TÂM LÝ TỐT KHI CHƠI, K BỊ LOẠN SỐ, CỨ 18H30 LÀ CÓ TIỀN , VÌ CÁC DÀN TÔI CS ĐỀU ĐANG CHẠY RẤT OK ,
CHÚC ACE LUÔN RR
Hnay húp dc dàn 18s vàng của bác.
Cảm ơn bác nhiều