Cầu MB - ? dàn 65s đen như than | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ? dàn 65s đen như than

4d chỉ dành cho ng có vốn thôi chứ ng ít vốn chơi dun nắm
Vững 2d phải trúng23 đến 24 đến 25 ngày / tháng sài mới ổn . trúng 23 ngày 2d tạm trão lên tý. Nó rích rắc 2d chuẩn bao nhiêu ngày trên tháng - càng 3d trúng bao nhiêu ngày / tháng / cuối cùng phần việc càng 4d . 4 thứ mà ko khớp là tèo. 4d trúng 10 ngày / tháng lỗ 40tr. Trúng 15 ngày / tháng hòa ?. Cho nên mọi thứ phải tuyệt đối hihi. ? tuy khó mới rễ . tuy dễ lại khó ăn. Trong cv cũng vạy việc dễ thì thừa lao động tranh nhau làm lương thì thấp. Việc khó thì nhàn

Đề ra có mấy hôm ra toàn gan 06,04,12,21. Có lẽ đang đảo dàn rồi. Ae xem xem liệu dừng đợi tháng 2 hoặc tháng 3 xem sao.

? khéo nó lại nỏi một loạt gan quanh năm lại tèo.

? nghỉ dàn ạ. Vì đúng theo như đã nói tạch 2 ngày bỏ dàn. Mà gẫy 1 ngày lại ăn gẫy rải rác liên tục cũng bỏ nghỉ ko chơi nữa

Sẽ có ngày dàn hỏng. E chưa biết đc lúc nào. Nếu cẩn thận gẫy 2 ngày bỏ dàn nhé ko chơi nữa. Mà một tháng gẫy nhiều lần 1 ngày cũng bỏ. E ko chịu trách nhiệm. Em chỉ khi dàn gẫy tầm 3 ngày / tháng thì e dùng gẫy nhiều bỏ dàn. Dàn chế thôi. Chạy được lúc nào hay lúc đấy. Còn chạy thì dùng ko chạy bỏ . thường mỗi năm dàn có bị sáo trộn.
Mình góp ý là nên loại 1 trong những con khan để thêm 81 vào

? nghỉ dàn ạ. Vì đúng theo như đã nói tạch 2 ngày bỏ dàn. Mà gẫy 1 ngày lại ăn gẫy rải rác liên tục cũng bỏ nghỉ ko chơi nữa
49-12 thì rất là ít dàn cố định có mặt
Nên tất nhiên là nó gẫy
Vì 65s nếu có thêm 2 con này thì những con đẹp hơn để vào đâu dc
Dàn này nếu trão tiền chia khung 4 ngày có lẽ là khá an toàn

Mình góp ý là nên loại 1 trong những con khan để thêm 81 vào
? ở trang 3dàn thô gốc 81,67 đủ hết. Kể cả năm 2019 lẫn 2020. Từ đợt tháng 6 Năm 2019 là e đã loại 18,81,67 lâu rồi. Đến tháng 12 là chưa lắp vào thôi. 81,67 hay về mà.

Sửa lần cuối:
Đề ra có mấy hôm ra toàn gan 06,04,12,21. Có lẽ đang đảo dàn rồi. Ae xem xem liệu dừng đợi tháng 2 hoặc tháng 3 xem sao.
Trong lúc đồng quay ảo, người ae nên để dàn nhiều số, vốn vào thật nhỏ mức đầu rồi chão. Ku chơi 65s thì có 2 cách, một là lập 2 tk Ku, hoặc lập thêm tk trang khác. Hai là đánh 65 s 2d ,số còn lại ghép 10 càng đánh mỗi con 3D đó bằng 1/10 tiền 2d => tỷ lệ tiền = nhau, tỉ lệ ăn sấp sỉ.