Cầu MB - Dàn cố định chơi an toàn lãi hơn lô | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chia sẻ cho những bạn mới chơi dàn, ít vốn mà an toàn.
Mình đang chơi dàn 60s Đánh 3 cửa chẵn lẻ, lẻ chẵn ,chẵn chẵn ==> 75s. loại kép , 5 con đề mới ra, loại tổng cách ngày.vd loại tổng ngày hôm kia
Vào tiền tỉ lệ 1 3 5.
Dc ăn ngày đầu 990k mình chia hết cho 60s dc 16k ăn hôm sau vẫn đánh hết dc 23k ngày thứ 4 trở về 10k.
Chơi dàn này tỉ lệ thắng là trên 65%
An toàn và lãi hơn chơi lô.
Mình đang chơi kiểu này an toàn, vốn 3tr là chiến dc
Em có một số điều thắc mắc mong chủ tus giải thích giùm em, e cảm ơn trước ạ. Mình loại kép là kép lệch, kép bằng hay sát kép ạ? tổng thì loại tổng ngay ngày hôm trước hay là cách ngày htrc 1 ngày ạ? Dàn này thay đổi theo ngày nên e sẽ kiêm thật kỹ ạ, Em cảm ơn chủ tus nhiều .

Em có một số điều thắc mắc mong chủ tus giải thích giùm em, e cảm ơn trước ạ. Mình loại kép là kép lệch, kép bằng hay sát kép ạ? tổng thì loại tổng ngay ngày hôm trước hay là cách ngày htrc 1 ngày ạ? Dàn này thay đổi theo ngày nên e sẽ kiêm thật kỹ ạ, Em cảm ơn chủ tus nhiều .
Thừng thì ae chỉ loại kép bằng

Mình chưa test, cảm ơn bạn đã chia sẻ, có 1 vấn đề nho nhỏ là vốn 3m không trão đc ntn đâu.

test thời gian trước thì chỉ gãy 1 lần rồi ăn lại . Còn tương lai thì chưa biết

góp ý kiến , các dàn mà dánh thì thường phải có tỷ lệ ăn cao mà chỉ 3 cùng lắm 4 hôm là phải ăn với ae vốn nhỏ (k là đi ngoài hết) lên các cách đưa lên diễn đàn ae phải cân nhắc ;loại cham,tổng ,bộ ,,,,để lên dàn cho riêng mình cũng k lên rập khuôn y chang vậy --85s vẫn xịt mà k có gì đảm bảo cả.
chúc ae sáng suốt ,bảo toàn vốn ,lên dàn hiệu quả.

góp ý kiến , các dàn mà dánh thì thường phải có tỷ lệ ăn cao mà chỉ 3 cùng lắm 4 hôm là phải ăn với ae vốn nhỏ (k là đi ngoài hết) lên các cách đưa lên diễn đàn ae phải cân nhắc ;loại cham,tổng ,bộ ,,,,để lên dàn cho riêng mình cũng k lên rập khuôn y chang vậy --85s vẫn xịt mà k có gì đảm bảo cả.
chúc ae sáng suốt ,bảo toàn vốn ,lên dàn hiệu quả.
99s còn xịt chứ nói gì 85s. Quan trọng là vốn và biết vào tiền

Mình loại kép bằng, loại tổng cách ngày vd hnay loại tổng 9 , vì là tổng của con 18. Mai thì loại tổng 2 con 66