Cầu MB - Dàn cố định nuôi tuần 36 số đang ra thông 42 tuần - Mục chuyên nuôi dàn GĐB & 3D | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn cố định nuôi tuần 36 số đang ra thông 42 tuần - Mục chuyên nuôi dàn GĐB & 3D

2 ngày đầu tuần ép chạm 0128 các bác nhớ kĩ nhé

Comment
Theo mình mghix chạm 3,8 có khả năng nhất. Mình dự đoán chạm 8 nó sẽ về trong 1,2 ngày tới. Kết Tay 080,282.
Thế E theo AD nuôi Chạm 8 nhé. Mong rực rỡ. Tại đang kết TTĐ 23,32,28,82, STĐ 23,32. Trùng C3 của AD. Tỉ lệ vào Tiền 20s như nào vậy AD, cho E xin ít kinh nghiệm tham khảo, tại vốn bé quá, tuần vừa rồi xịt Lô thông, buồn quá?. Thanks you AD

Comment
Thế E theo AD nuôi Chạm 8 nhé. Mong rực rỡ. Tại đang kết TTĐ 23,32,28,82, STĐ 23,32. Trùng C3 của AD. Tỉ lệ vào Tiền 20s như nào vậy AD, cho E xin ít kinh nghiệm tham khảo, tại vốn bé quá, tuần vừa rồi xịt Lô thông, buồn quá?. Thanks you AD
Tùy theo vốn bạn có.
Tỉ lệ , 1.1.1.2.2.4.8
Vốn to. 2 2 2 5 5 8 10

Comment
View attachment 137772

KHỞI ĐỘNG TUẦN MỚI NÀO AE!
NHƯ HÌNH VẼ CÁC SHEET Ở TRÊN THÌ CÓ TƯƠNG ĐỐI NHIỀU DÀN, NHƯNG TRONG ĐÓ CÓ 1 SỐ DÀN KẾT AE CÓ THỂ LƯU TÂM NHIỀU HƠN NHƯ SAU:
1. Dàn 20s Tổng 38 chơi cho ĐỀ ĐUÔI GĐB
2. Dàn 19s chạm 3 chơi cho ĐỀ ĐẦU VÀ ĐỀ ĐUÔI GĐB
3. Dàn 20s đít 3,5 chơi cho ĐỀ ĐUÔI GĐB
4. Dàn 18s ghép vòng 138 với 147 chơi cho ĐỀ ĐUÔI GĐB
CHÚC AE TUẦN MỚI MAY MẮN TRONG CÔNG TÁC CHĂN NUÔI CỦA MÌNH.
TKS ALL.
Chúc em tuần mới nhiều may mắn!
Xong sớm nghỉ sớm em ạ:)

Comment
chắc e pải tham khảo theo a đánh chăn nuôi thôi! nuôi tuần cần nhiều vốn lắm ko a @loc66666 chỉ bảo cho e tháng kiếm lời với chứ chơi 64s với 3d 455s mà đi đều bjo cũng chết cơ ạ! hôm thì đề quay láo, hôm thì càng 3d quay láo

Comment
dnay ko thấy a đấy lên dàn nuôi nữa à c ơi
Công thức mình đã ghi rõ đầu mấy tuần đăng mẫu rồi, người ae tự lên dàn nuôi nào cảm thấy thích và phù hợp hộ mình với nhé:)
Vì dàn nuôi của mình nhiều số, có vẻ ace không thích lắm người ae ạ. Nên mình thôi không lên nữa đỡ tốn tài nguyên của GMSH.

Chúc người ae nhiều may mắn!
Mã đáo thành công.

Comment
Có lẽ mấy hnay a ấy bận hay sao ấy, chỉ thấy like chứ ko thấy lên Chương trình
Hay là bác ấy sang DuBai rồi ta.:love::love:
Chúc mừng em dàn đã măm ngon quá nhỉ!
Anh tưởng dàn nuôi của anh lên nhiều số không mấy ace thích, nên không tham khảo.
Nhưng hôm vừa rồi anh xem lại, các dàn em đưa ra rất ít số mà măm cứ thùm thụp:) vậy mà cũng không thấy ace hào hứng tham khảo thì phải!
Có vẻ mọi người thích chơi cầu ngày, mà ít ace nào chơi môn nuôi như ae mình:) Vì anh thấy rất ít Like khi em đang bài, mà có ra hết các dàn nuôi cũng không thấy ai gửi lời động viên:-((
Thực ra ace tk đâu hiểu được tâm lý của ace đăng bài chia sẻ, cực kỳ áp lực mỗi khi tính toán, phán đoán, nhận định để đưa ra được các dàn nuôi hoặc dàn ngày đã chọn lọc có xác xuất cao. Ngoài kinh nghiệm ra thì cần có cảm giác cực tốt, lắm bắt và tổng hợp được nhiều đường cầu.
Thực ra hai ae mình âm thầm tự chơi thì vẫn có thu nhập đều đều, tâm lý nhẹ nhàng vì thắng thua là do mình quyết định.
Cũng vì muốn chia sẻ để ace nào còn non nghề học hỏi thêm, tránh mất tiền nên anh mới mở mục này.
Rất may khi có em đồng hành cùng để các ace thêm được nhiều pp hay, và tăng thêm được nhiều cơ hội chiến thắng hơn nữa!
Dù biết rằng Like các bài chất lượng thì ae mình hay ace bấm like cũng không được hay mất gì, nhưng người đăng bài biết là công sức mình bỏ ra có tác dụng hữu ích. Chứ như hiện nay thấy bài có hơn 20k lượt xem, mà như tuần này em lên dàn nuôi đã ra và được măm đúng như nhận định, thế mà cũng không thấy lời động viên để em có thêm động lực đưa ra các dàn mới để nuôi tiếp đến hết tuần.
Anh hơi thấy hụt hẫng vì nghĩ tiếc công ae mình, đăng bài mà như thả vào chốn hư không!
Vậy anh xin nghỉ hết tuần này em à, có gì cần học hỏi em cho phép anh nhắn tin riêng vào trong mục hồ sơ của em nhé:)
Chúc em mạnh khỏe và nhiều may mắn!
Mã đáo thành công.

ps:
Hôm nay anh kết như dưới đây, em tk và góp ý với anh nhé:
Bộ: 19,23,05 lót 09,34
Tổng: 05 kết 5
Dàn 8 số: 14,23,32,41,69,78,87,96
Dàn 5 số: 14,32,69,87,96
Dàn 3 số: 14,69,96
Dàn 2 số: 14,96
Dàn 1 số: 96
3D: 096,196

Comment
Cứ thoải mái đi các bạn, ko sao cả.
Vì có hay ko thì e vẫn chơi theo chương trình lập ra mà. Chỉ là có thêm mấy AE chơi cùng thì còn có cái để đàm đạo cho vui thôi.
Chúc tất cả AE may mắn, bình an.

Comment
Anh tưởng dàn nuôi của anh lên nhiều số không mấy ace thích, nên không tham khảo.
Nhưng hôm vừa rồi anh xem lại, các dàn em đưa ra rất ít số mà măm cứ thùm thụp:) vậy mà cũng không thấy ace hào hứng tham khảo thì phải!
Có vẻ mọi người thích chơi cầu ngày, mà ít ace nào chơi môn nuôi như ae mình:) Vì anh thấy rất ít Like khi em đang bài, mà có ra hết các dàn nuôi cũng không thấy ai gửi lời động viên:-((
Thực ra ace tk đâu hiểu được tâm lý của ace đăng bài chia sẻ, cực kỳ áp lực mỗi khi tính toán, phán đoán, nhận định để đưa ra được các dàn nuôi hoặc dàn ngày đã chọn lọc có xác xuất cao. Ngoài kinh nghiệm ra thì cần có cảm giác cực tốt, lắm bắt và tổng hợp được nhiều đường cầu.
Thực ra hai ae mình âm thầm tự chơi thì vẫn có thu nhập đều đều, tâm lý nhẹ nhàng vì thắng thua là do mình quyết định.
Cũng vì muốn chia sẻ để ace nào còn non nghề học hỏi thêm, tránh mất tiền nên anh mới mở mục này.
Rất may khi có em đồng hành cùng để các ace thêm được nhiều pp hay, và tăng thêm được nhiều cơ hội chiến thắng hơn nữa!
Dù biết rằng Like các bài chất lượng thì ae mình hay ace bấm like cũng không được hay mất gì, nhưng người đăng bài biết là công sức mình bỏ ra có tác dụng hữu ích. Chứ như hiện nay thấy bài có hơn 20k lượt xem, mà như tuần này em lên dàn nuôi đã ra và được măm đúng như nhận định, thế mà cũng không thấy lời động viên để em có thêm động lực đưa ra các dàn mới để nuôi tiếp đến hết tuần.
Anh hơi thấy hụt hẫng vì nghĩ tiếc công ae mình, đăng bài mà như thả vào chốn hư không!
Vậy anh xin nghỉ hết tuần này em à, có gì cần học hỏi em cho phép anh nhắn tin riêng vào trong mục hồ sơ của em nhé:)
Mã đáo thành công.

ps:
Cam on ae đã cs .
Môi người môt ý thức khi vào xem bài hãy tỏ ra la người có hoc thức it nhât cung lên like môt phat co mât gi đâu .........!!!

Comment
Mã đáo thành công.

ps:
Bộ 14 em xem cầu của bác TK, đi thêm cả Đề đầu GDB nữa thì xác suất cao hơn ạ.
Chạm 4 thì tuần này e kết lắm rồi.
May mắn a nhé, nghĩ thoáng cho nó nhẹ đầu, haha

Comment
View attachment 137772

KHỞI ĐỘNG TUẦN MỚI NÀO AE!
NHƯ HÌNH VẼ CÁC SHEET Ở TRÊN THÌ CÓ TƯƠNG ĐỐI NHIỀU DÀN, NHƯNG TRONG ĐÓ CÓ 1 SỐ DÀN KẾT AE CÓ THỂ LƯU TÂM NHIỀU HƠN NHƯ SAU:
1. Dàn 20s Tổng 38 chơi cho ĐỀ ĐUÔI GĐB
2. Dàn 19s chạm 3 chơi cho ĐỀ ĐẦU VÀ ĐỀ ĐUÔI GĐB
3. Dàn 20s đít 3,5 chơi cho ĐỀ ĐUÔI GĐB
4. Dàn 18s ghép vòng 138 với 147 chơi cho ĐỀ ĐUÔI GĐB
CHÚC AE TUẦN MỚI MAY MẮN TRONG CÔNG TÁC CHĂN NUÔI CỦA MÌNH.
TKS ALL.
Tuần này còn đít 3,5 nuôi đến cn phải không người ae

Comment
Tuần này còn đít 3,5 nuôi đến cn phải không người ae
Hệ thống các dàn của mình đã ra gần hết. Hiện còn 2 dàn còn lại đã được mình điều chỉnh tỷ lệ nhằm bải toàn lãi, đó là:
1. Dàn đít 3,5
2. Dàn đít 4,7
Bạn tham khảo xem có ưng dàn nào ko nhé.
Đam mê cảm giác mạnh hơn tý thì vào 36s chạm 4,9 khung 3 ngày.
Chúc may mắn nhé.

Comment