Cầu MB - Dàn đặc biệt 24 số đánh theo ngày và dàn 3 càng 192 số không quá 4 ngày ace tham khảo để về bờ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn đặc biệt 24 số đánh theo ngày và dàn 3 càng 192 số không quá 4 ngày ace tham khảo để về bờ

Vãi thật hôm nay không biết mà theo. Hôm nay dàn 36 chơi bỏ đít 4 gan sập toang. 15tr vỡ đòn

Hóng ct chia sẻ pp để m.n chơi cho yên tâm. Tỷ lệ vào tiền ntn vậy ct.

6 ngày ăn 3 ngày dàn dàn đề 24s và 3D 192s để ace gỡ nợ và kiếm ít bánh chưng nếu mình chia sẻ thì gãy nhưng cầu này nó độc lắm chỉ muốn gửi số ace kiểm chứng chứ mình chia sẻ cũng được ace cho xin í kiến

6 ngày ăn 3 ngày dàn dàn đề 24s và 3D 192s để ace gỡ nợ và kiếm ít bánh chưng nếu mình chia sẻ thì gãy nhưng cầu này nó độc lắm chỉ muốn gửi số ace kiểm chứng chứ mình chia sẻ cũng được ace cho xin í kiến
Bạn chốt số cho ae theo bạn để vào bờ là ok rồi. tôi thấy chia sẻ cầu kèo thì mọi người chủ động tạo dàn lên số chơi được nhưng toàn gẫy thôi.
Thanks bạn rất nhiều
Chúc bạn luôn mk để đưa ae vào bờ có cái tết ấm lo bên gđ

Bạn chốt số cho ae theo bạn để vào bờ là ok rồi. tôi thấy chia sẻ cầu kèo thì mọi người chủ động tạo dàn lên số chơi được nhưng toàn gẫy thôi.
Thanks bạn rất nhiều
Bác thật tuyệt vời

Hôm nay xem đi xem lại định vào nhưng vì cũng nuôi 2 dàn khác rồi, tiếc quá.

Thanks bạn rất nhiều
Vạn sự tuy duyên không có cầu nào vĩnh cửu cả.tốt nhất là chia xẻ cho ae tự ghép chơi.chủ động hơn.ông nào dám khẳng đinh ko chia xẻ cầu nó xẽ ko gãy.