Cầu MB - Dàn đặc biệt 24 số đánh theo ngày và dàn 3 càng 192 số không quá 4 ngày ace tham khảo để về bờ | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn đặc biệt 24 số đánh theo ngày và dàn 3 càng 192 số không quá 4 ngày ace tham khảo để về bờ

tất cả chỉ là may mắn thôi,còn chả có cái thuật toán hay thuật văn nào đấu được với hội đồng xổ số hết!
Trò chơi nào sinh ra ng ta có thể giải mã được mà không giải mã được thì mới lắm người nợ nần thế

Mọi người chú í nay e phím ở dưới bài chốt là nay đầu đề thấp sẽ giúp ích cho ace rất nhiều đấy

Có cách nào xoá cái này không ạ cảm ơn các bác đã quan tâm bác nào biết bảo e với em muốn giúp mn nhưng chưa được như í mong mn thông cảm ạ
Đây là cách tính thuật toán để phá vỡ game này của đồng pp này e học nửa năm mới xong thì e mới về bờ như ngày hôm nay nhưng pp này e ko thể nói rõ đc sợ các bạn bảo tào lao em lên số e chơi ở bát chốt miền bắc mn tham khảo ạ em xin lỗi đã làm phiền mn
Có phải nghiên cứu nhiều quá nên suy nghĩ bị ảo ko đấy ?
Nếu ko phải là nhảm nhí ấy. Thì nhìn thẳng vào sự thật là nội quy diễn đàn đặt nơi này làm nơi chia sẻ cầu kèo miền bắc. Bạn đừng luyên thuyên như vậy mất thời của rất nhiều người.
Còn bạn đã coi ace là những người ko có khả năng hiểu dc cái công trình nghiên cứu của bạn vì nó rất hóc búa chỉ bạn mới hiểu dc ấy thì đừng dứ dứ ra mà dữ cho riêng bạn ấy.
tóm lại: có cầu thì chia sẻ.
Ko có cầu chỉ chốt số mời qua bát chốt .
Ra bát chốt có bản lĩnh Thật sự bạn sẽ dc nhìn nhận dc theo như các bác ở top 1-2 mà ko ai hỏi nửa câu là cầu đâu đưa ra để test.

Sửa lần cuối:
Dàn đánh 3d có 06 nhưng toạch càng ? . con kết đề đánh 1k lại không có 06.

De 24 so nay toach ma
??? e có theo cầu kèo ae đâu cái gì kiểm chứng rõ ràng có bảng thống kê mới chơi. Cầuf cũng thế kể cả cầu bạch thủ cũng phải có bảng thống kê vài năm. Hi mấy cầu kèo kiểu này e theo lâu rồi họ thống kê lả 10 năm đến 15năm chỉ lọc bthu. Mỗi ngày có mã loại đầu đít chạm tổng lọc cầu ảo nó mới ta 1 con tạch thôi chuẩn sao đc. Lọc sơ hôm nào e chả lọc tầm hơn 30s trúng đề e có đánh đâu tầm 3đến 4 lần /tuần e chưa thống kê pp nói chung e chả ham mệt

Có khó gì loại 3 tổng loại 1 đít loại 1 đầu loại vại bộ vãn đen ra lọc 3 cầu chạm còn 10 đến 30s ý mà loại tiếp nó hay chệch e loại là loại còn 2 con tạch thôi. Nhưng e loại còn 2 con e biết có bao giờ đánh to đâu mà đánh 1k 2d . 2con ghép 4k khoảng 4con mỗi con 1 k nghịch vậy đã ko trúng thì cho ko chúng đánh ít hẳn 1 con ?

Đây là cách tính thuật toán để phá vỡ game này của đồng pp này e học nửa năm mới xong thì e mới về bờ như ngày hôm nay nhưng pp này e ko thể nói rõ đc sợ các bạn bảo tào lao em lên số e chơi ở bát chốt miền bắc mn tham khảo ạ em xin lỗi đã làm phiền mn
Bác là lập trình viên à

Thôi thì đành dàn lòng hóng chốt vậy nhưng khẳng định trong 5 lần chốt tôi sẽ biết PP của bạn như thế nào sử dụng chamk hay tổng vì đây là mỗi ngày một dàn lên cũng không khó để biết

bạn này có tâm đưa mọi người vào bờ là ok rồi cậu kéo tính sau