Cầu MB - Dàn đề 42S | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn đề 42S

Ok bạn vì mình chơi số phải biết rõ nguồn gốc của số đó dàn đó và vị trí cầu kèo ntn để mình tk chứ mình k chơi bừa bãi đc . Cảm ơn bạn đã cs dàn 42s đẹp
Dàn cố định thi đâu có nguồn gốc. Thấy ăn đều mot tuần 3 đến 4 phát thì bạn ý đưa lên cho mọi người tham khảo ai theo thì theo còn k thì thôi sao bạn phải nói nặng lời với nhau thế .

Dàn cố định thi đâu có nguồn gốc. Thấy ăn đều mot tuần 3 đến 4 phát thì bạn ý đưa lên cho mọi người tham khảo ai theo thì theo còn k thì thôi sao bạn phải nói nặng lời với nhau thế .
Như nào là nói nặng lời hả bạn ??? Bạn đọc lại xem sao . Tôi hỏi là vị trí cầu kèo ntn để tôi tets tôi tk chứ tôi nói gì mà nặng lời . 42s rất đẹp ăn 3-4 tôi tets rồi nhưng trc khi tôi chơi tôi muốn biết vị trí bắt hay cách bắt đối với tôi là vậy bạn ạ . Còn bạn thì k cần tets bạn thấy đều thì chơi mỗi người mỗi cách chơi khác nhau đúng k bạn

Làm bạn ấy buồn rồi kìa . K có gì đâu bạn đừng b nữa để tâm vào việc chính đi .Mai đánh sao để có lãi mới cần suy nghĩ .

Đây là khu vực chia sẻ cầu kèo. Chúc mừng b vì nay dàn nổ nhưng khẳng định luôn chẳng ông nào theo. B đưa 1 dàn lên và bảo tham khảo thì chịu. B nên xoá bài đi vì đây là khu vực chia sẻ cầu kèo. Ko lại bị admin phạt đấy
Quan điểm cá nhân:Tôi vẫn theo vì đã test xác suất vẫn ok, mọi cầu kèo thì điều quan trọng nhất là xác suất trúng thế nào thôi.

Quan điểm cá nhân:Tôi vẫn theo vì đã test xác suất vẫn ok, mọi cầu kèo thì điều quan trọng nhất là xác suất trúng thế nào thôi.
Hình như chủ thớt sửa bài. Lúc đầu ko nói dàn cố định

Này mình dựa vao tỉ lệ moi con số chu ko cầu kèo,mình choi cố định mỗi ngày
Cũng k có vấn đê gì to tát nhưng minh đọc mình cũng có cảm giác những câu hỏi của bạn có vẻ hơi nặng ??? Mình thấy những dàn cố đinh thường ko ai đưa cầu kèo gì lên cả .người nọ sao chép của người kia thấy ổn thì đưa lên. Mình thấy bạn y buồn và thấy có lỗi vì những câu hỏi của bạn thì mình nói vậy thôi .chú mình cũng k có ý gì đâu . Giờ mình mới vào xem mình cũng có chơi đâu bạn .

Như nào là nói nặng lời hả bạn ??? Bạn đọc lại xem sao . Tôi hỏi là vị trí cầu kèo ntn để tôi tets tôi tk chứ tôi nói gì mà nặng lời . 42s rất đẹp ăn 3-4 tôi tets rồi nhưng trc khi tôi chơi tôi muốn biết vị trí bắt hay cách bắt đối với tôi là vậy bạn ạ . Còn bạn thì k cần tets bạn thấy đều thì chơi mỗi người mỗi cách chơi khác nhau đúng k bạn
Sao bạn nghĩ rằng tôi chơi mà k cần trả. Bạn nhận xét người khác đơn gian vậy sao .tôi thấy bạn cũng cần có những suy nghĩ lại chú đừng võ đoán linh tinh như vậy .

Làm bạn ấy buồn rồi kìa . K có gì đâu bạn đừng b nữa để tâm vào việc chính đi .Mai đánh sao để có lãi mới cần suy nghĩ .
Ko sao bạn à,có bùn ji đâu,ae cứ cho ý kiến để cùng nhau mà tiến lên.

Sao bạn nghĩ rằng tôi chơi mà k cần trả. Bạn nhận xét người khác đơn gian vậy sao .tôi thấy bạn cũng cần có những suy nghĩ lại chú đừng võ đoán linh tinh như vậy .
k cần téc

Nói chung mình lần đầu cs dàn cho ae diễn đàn nên khó tránh thíu sót,các bạn cứ để lại ý kiến mình sẻ rút kinh nghiệm,cảm ơn các bạn nhìu

Vậy giống kiểu dàn nuôi phải ko ạ?
Ví dụ hn ko vào là mai đánh to hơn đk ạ?