Cầu MB - DÀN ĐỀ 50S BẤT BẠI ( 100% ) TRONG NĂM 2019 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB DÀN ĐỀ 50S BẤT BẠI ( 100% ) TRONG NĂM 2019

Q

Bạn ơi cứ đánh xoay vòng trong khung 3 ngày ak bạn nếu ma về rồi thì lại quay lại mức 1 ak
Bạn có thể tăng tiền lên nhưng phải đảm bảo cho mình phải chắc chắn khung 3N và tỉ lệ vào tiền là 1.3.9.
Chắc cơm chắc gạo. Lô đề khát nước là chết ấy bạn.

Q

Bạn ơi cứ đánh xoay vòng trong khung 3 ngày ak bạn nếu ma về rồi thì lại quay lại mức 1 ak
Q

Nếu chơi nhỏ thì cứ nổ lại vào luôn từ mức 1 ( Nhỏ là so với số vốn của từng người, nó có tính tương đối). Mình không thích dàn nhiều số, nhưng khoái cái dàn này vì nó đang ổn định khung max 3 ngày nên cũng bỏ 1 ít chơi vui. Đến nay cũng thu hồi vốn rồi, gãy khung thì dừng, chả mất gì cả :ROFLMAO:

Nếu chơi nhỏ thì cứ nổ lại vào luôn từ mức 1 ( Nhỏ là so với số vốn của từng người, nó có tính tương đối). Mình không thích dàn nhiều số, nhưng khoái cái dàn này vì nó đang ổn định khung max 3 ngày nên cũng bỏ 1 ít chơi vui. Đến nay cũng thu hồi vốn rồi, gãy khung thì dừng, chả mất gì cả :ROFLMAO:
Ăn chắc mặc bền ???

Ae ai đang theo cầu này thì cứ ĂN CHẮC MẶC BỀN khung 3N lại cho mình.
Tỉ lệ vào tiền là 1-3-9
CẦU ĐÃ ĂN THÔNG 3 HÔM HI VỌNG TUẦN NÀY THÔNG HẲN 1 TUẦN ?

Xin chào tất cả ace.
Lại là mình đây
?.
Tuần trước mình chia sẻ 1 cầu đề đuôi 30s ăn thông hơn 3 tháng nhưng đã bị gãy vào tuần trước. Vì vậy hôm nay mình xin được chia sẻ 1 cầu đề dàn 50s bất bại để bù đắp thiệt hại tuần trước cho ae.
×× cầu gồm 5 tổng =50s
và trong năm 2019 này chưa gãy 1 tay nào ×××
Cụ thể cầu như sau:
lấy tổng của ngày Chủ Nhật tuần trước trừ cho 0,1,2,3,4 => ta sẽ có 5 tổng=50s để chơi cho tuần sau.
Vd Chủ nhật ngày 24-11-2019 Đặc Biệt về dạng 317(42) là tổng 6 . ta lấy 6-0 ,
6-1 , 6-2, 6-3 , 6-4 => ta có 5 tổng là 6,5,4,3,2 để chơi cho tuần sau ( từ ngày 25-11 -> 1-12-2019 )
Kết Quả : ĂN NGUYÊN 1 TUẦN THÔNG.
Và CN hôm qua về đề 06 tổng 6 thì chúng ta sẽ có 5 tổng để chơi cho tuần này là 6,5,4,3,2.
??????????????
CHÚC ACE MAY MẮN ???
LẤY LẠI NHỮNG GÌ ĐÃ MẤT ???

??????????????
View attachment 14024
Tuần này thông 3 ngày rồi

Chính thức cầu gãy sau 3 ngày thông.
Ae nào chơi cầu này thì tiếp tục tuân thủ quy tắc K3N NHÉ.
chúc may mắn

Chính thức cầu gãy sau 3 ngày thông.
Ae nào chơi cầu này thì tiếp tục tuân thủ quy tắc K3N NHÉ.
chúc may mắn
cảm ơn bạn đã nhiệt tình với tất cả anh em chúc cầu của bạn chia sẻ tuần ăn ít nhất là 5 hôm để mọi người được về bờ

Bạn có thể tăng tiền lên nhưng phải đảm bảo cho mình phải chắc chắn khung 3N và tỉ lệ vào tiền là 1.3.9.
Chắc cơm chắc gạo. Lô đề khát nước là chết ấy bạn.
kể cả nếu nuôi nguyên tuần không cần chão mà ăn 4 tay thì mọi người cũng có lời tiền cf hàng ngày rồi

đánh trong tuần khung 3N ăn đủ 3 ngày rồi nghỉ nhé bạn . tuần này ăn 2 hôm liên tục r đấy

Tuần này mình ăn đủ 3 hôm rồi, giờ đang nghỉ chờ sang tuần sau. Cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu cho ae

CHÚC MỪNG AE NÀO HÔM NAY THEO DÀN ĐỀ 50S BẤT BẠI CỦA MÌNH tổng 2 đề về 84 . 5 NGÀY ĐÃ NỔ 4 NGÀY. CHÚC MỪNG ACE ??
DÀN ĐỀ NGÀY CỦA MÌNH GÃY ĐỀ NHƯNG VẪN ĂN 3C VÀ 4C
???????

CHÚC MỪNG AE NÀO HÔM NAY THEO DÀN ĐỀ 50S BẤT BẠI CỦA MÌNH tổng 2 đề về 84 . 5 NGÀY ĐÃ NỔ 4 NGÀY. CHÚC MỪNG ACE ??
DÀN ĐỀ NGÀY CỦA MÌNH GÃY ĐỀ NHƯNG VẪN ĂN 3C VÀ 4C
???????
Gãy 1 nhịp. Hnay ra luôn. Chúc mừng bác và tất cả ae nhé.