Về bờ - ĐẲNG CẤP LÀ CÓ THẬT! (Xin đặc biệt gửi lời cảm ơn đến chủ tịch ***) | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ ĐẲNG CẤP LÀ CÓ THẬT! (Xin đặc biệt gửi lời cảm ơn đến chủ tịch ***)

12345678HU

Thượng Sĩ
Điểm cảm xúc
1,363
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Xin chào tất cả ace trong ddgmsh! Hôm nay tôi viết bài viết này trước tiên xin chân thành cảm ơn chủ tịch ***! Người đã giúp tôi có suy nghĩ và cách chơi đúng đắn hơn để có thể dần về bờ. Chắc hẳn cũng có nhiều ace cũng như tôi trong thời gian này không chơi được xổ số truyền thống nên đã từng học hỏi và tự chơi “bet” và thua tha nhiều. Nhưng từ khi theo dõi trên dd thấy có nhiều người kéo cho ae để có thể về bờ, trong tất cả các tôi đã chọn và thấy hợp với chủ tịch ***. Tôi xin gửi hình đơn cược để mọi người tham khảo nhé.

Theo ct huy thông kiểu gì được b? T đang sắp nhảy cầu r

Theo ct huy thông kiểu gì được b? T đang sắp nhảy cầu r
Chào bạn! Nếu bạn mới chơi hãy tìm hiểu kỹ rồi hãy chơi, vì chơi xstg nhanh được mà cũng nhanh toang lắm. Trong dd có rất nhiều cao thủ có cs các pp chơi cũng như là cách vào tiền, bạn hãy xem mình hợp với ai rồi theo. Còn chỗ ct *** bạn phải học cách vào tiền cũng như cách hô của ct để lúc chơi không phải hỏi. Có 1 điều bạn phải lưu ý vì không phải hôm nào chơi cũng thắng cả nên bạn mới chơi hãy chơi đều tay không là nhanh bay lắm. Chúc bạn sớm tìm được cho mình con đường để vào bờ.

Tôi theo dõi thì thấy ct *** thường là hô 1 hàng số chạm 3 con, 2 con đều tiền và 1 con big. Nhưng nhiều tay ko hô số rời, sám, đôi, tứ nhưng cứ về là lại hô húp. Không hiểu lắm

Tôi theo dõi thì thấy ct *** thường là hô 1 hàng số chạm 3 con, 2 con đều tiền và 1 con big. Nhưng nhiều tay ko hô số rời, sám, đôi, tứ nhưng cứ về là lại hô húp. Không hiểu lắm
Bạn đọc bài viết cách vào tiền chơi 1 hàng số của ct sẽ rõ mà. Ct nói là ai có vốn thì lót: đôi & số rời. Còn khi nào báo sám, cù, tứ ct sẽ hô, những người vốn nhiều và chơi lâu sẽ lót tất cả nhé bạn.

Xin chào tất cả ace trong ddgmsh! Hôm nay tôi viết bài viết này trước tiên xin chân thành cảm ơn chủ tịch ***! Người đã giúp tôi có suy nghĩ và cách chơi đúng đắn hơn để có thể dần về bờ. Chắc hẳn cũng có nhiều ace cũng như tôi trong thời gian này không chơi được xổ số truyền thống nên đã từng học hỏi và tự chơi “bet” và thua tha nhiều. Nhưng từ khi theo dõi trên dd thấy có nhiều người kéo cho ae để có thể về bờ, trong tất cả các tôi đã chọn và thấy hợp với chủ tịch ***. Tôi xin gửi hình đơn cược để mọi người tham khảo nhé. View attachment 30672View attachment 30673
Bạn đánh cách nào hay thế. Chỉ mình voi

Bạn đánh cách nào hay thế. Chỉ mình voi
Bạn để ý ct không phải lúc nào cũng thông liên tục nên căn lúc nào thấy đang thông thì chão mạnh tiền hơn. Ví dụ bt đánh 10K 1 hàng, big 30K thì giờ bạn đánh thành 20K và 50K nhé (đừng tham quá là bay đấy :D )

Bạn để ý ct không phải lúc nào cũng thông liên tục nên căn lúc nào thấy đang thông thì chão mạnh tiền hơn. Ví dụ bt đánh 10K 1 hàng, big 30K thì giờ bạn đánh thành 20K và 50K nhé (đừng tham quá là bay đấy :D )
Ok. Cảm on nha