Cầu MB - Đề 25 số nuôi tuần đang vào chung kết | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ngày thứ 10 trở đi là phải cần hòa vốn đến ngày 20.

Để chơi dàn 25s. Luôn phải đề phòng kn 20ngay
Nuôi tuần, canh cuối tuần gãy bỏ bạn à. Ai cũng muốn cầu thông, nhất là co số mình đưa lên, là những con số mình chơi. Mình đưa lên để ace tham khảo, ghép với những chạm kết của cao thủ để đc dàn ít nhất có thể. Chúc bạn may mắn.

Ak. Mình đang nói bạn muốn nuôi dàn 25s kn20 ngày vẫn chơi được ý. Căn bảng là được.

Nuôi tuần, canh cuối tuần gãy bỏ bạn à. Ai cũng muốn cầu thông, nhất là co số mình đưa lên, là những con số mình chơi. Mình đưa lên để ace tham khảo, ghép với những chạm kết của cao thủ để đc dàn ít nhất có thể. Chúc bạn may mắn.
Cho mình hỏi khung aa,bb,ab,ba. lâu nhất là bao nhiêu ngày hả bạn.

Mình đang nuôi chẵn lẻ ,lẻ chẵn , lớn nhỏ ,nho lớn ,. bỏ số trùng . lấy thêm số thiếu . cho tròn 100s. Rồi chia 4.=25s. Khung 20 ngày vẫn chơi có lợi. Từ ngày t10 đến 20 căn bảng già vốn. Trung bình thì tháng cũng được 4-5tr. Nên thấy bạn phân ab. Nên muốn hỏi rõ để học hỏi

Mình đang nuôi chẵn lẻ ,lẻ chẵn , lớn nhỏ ,nho lớn ,. bỏ số trùng . lấy thêm số thiếu . cho tròn 100s. Rồi chia 4.=25s. Khung 20 ngày vẫn chơi có lợi. Từ ngày t10 đến 20 căn bảng già vốn. Trung bình thì tháng cũng được 4-5tr. Nên thấy bạn phân ab. Nên muốn hỏi rõ để học hỏi
Nuôi 20 ngày 25 số thì định dạng nào cũng ăn.

Mà tỉ lệ 20 ngày ntn bạn.

Hôm nay lại hẹo rồi, chia buồn cùng ace. Còn ngày mai nữa. Mong rực rỡ!

Thật sự buồn, rất buồn. Thành thật xin lỗi ace nhé.
Ngày mai ace lót nhẹ đề con 59 nhé, nếu trượt thì thứ 3 lót nhẹ đề thứ 2. Mong gỡ lại đc. Hy vọng nhu mọi khi đồng trả lễ đề tắt điện.

Cảm ơn cao thủ đã chia sẻ.dù sao ăn hay gãy còn là cái duyên nữa.chúc ct và toàn thể ae nhiều sức khỏe,may mắn và cho ra các đg cầu chất lượng hơn nữa để kéo ae vào bờ.Em tâm sự rất thật là em còn nợ 23m nữa mà giờ còn 7m ko biết khi nào trả hết nợ.mong các ae giúp đỡ.thank you

Cảm ơn cao thủ đã chia sẻ.dù sao ăn hay gãy còn là cái duyên nữa.chúc ct và toàn thể ae nhiều sức khỏe,may mắn và cho ra các đg cầu chất lượng hơn nữa để kéo ae vào bờ.Em tâm sự rất thật là em còn nợ 23m nữa mà giờ còn 7m ko biết khi nào trả hết nợ.mong các ae giúp đỡ.thank you
Cảm ơn bạn. Mai nót 50 hoặc 100 k con 59 nhé, đc thì hoan hỉ, mất ko tiếc.