Cầu MB - Đề 64s BẤT DIỆT | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Đề 64s BẤT DIỆT

ĐỒNG NÓ NÉ RỒI ACE. ĐÚNG LÚC MÌNH KHÔNG ĐỀ PHÒNG, NÓ DẬP. HÔM NAY CHÍNH THỨC THUA.??????

THƠM RỒI. CHIỀU ACE CÓ CHÃO TIỀN LÊN KHÔNG. QUAY ẢO TUNG CHẢO. ĐỀ VỀ LẠI 95. TÔI NGHĨ NHIỀU AE SẼ BỎ CẶP NÀY. NHƯNG VỚI CÂY CẦU THẦN THÁNH NÀY, AE TA VẪN HÚP NHÉ. CHÚC MỪNG ACE DĐ NGÀY THẮNG LỢI. BIGWIN

THƠM RỒI. CHIỀU ACE CÓ CHÃO TIỀN LÊN KHÔNG. QUAY ẢO TUNG CHẢO. ĐỀ VỀ LẠI 95. TÔI NGHĨ NHIỀU AE SẼ BỎ CẶP NÀY. NHƯNG VỚI CÂY CẦU THẦN THÁNH NÀY, AE TA VẪN HÚP NHÉ. CHÚC MỪNG ACE DĐ NGÀY THẮNG LỢI. BIGWIN
Mình choi theo ct hihi h gãy choi cham 2,7 nuoi 5 hom roi chết nhièu quá

Mình choi theo ct hihi h gãy choi cham 2,7 nuoi 5 hom roi chết nhièu quá
Thôi bo đi Chu tich hi hi nhiêu cu em tung hô qua ,thang hđxs no soi rôi Lai nhu vêt xe cua chu tich phan bao toach 7 ngay liên tiêp Do nhiêu thang tung hô nên moi ra nông nôi vây

Thôi bo đi Chu tich hi hi nhiêu cu em tung hô qua ,thang hđxs no soi rôi Lai nhu vêt xe cua chu tich phan bao toach 7 ngay liên tiêp Do nhiêu thang tung hô nên moi ra nông nôi vây
Ae hiểu sai rồi. Chơi món này làm gì ai đỏ mãi, mà cũng chẳng có ai đen mãi. Cứ nói thằng đồng, chứ do bản thân mình cả thôi. Các cao thủ cũng cố gắng hết sức. Mình thua 1, họ mất cả 10. Họ bỏ công bỏ sức tìm cầu kèo, lên số. Ae trùng máu thì đánh theo họ, còn không thì thôi. Chứ lại cứ đổ cho người này người nọ. Tiền trong tay ae cơ mà. Vì vậy mình nghĩ bạn có bản lĩnh thì tự tìm số mà đánh. Lúc đó bạn mới thấu cái tâm trạng của người lên số không. Nó không về xem có xoắn vào không. Mong bạn cởi mở hơn và nên biết tôn trọng người khác.

Ae hiểu sai rồi. Chơi món này làm gì ai đỏ mãi, mà cũng chẳng có ai đen mãi. Cứ nói thằng đồng, chứ do bản thân mình cả thôi. Các cao thủ cũng cố gắng hết sức. Mình thua 1, họ mất cả 10. Họ bỏ công bỏ sức tìm cầu kèo, lên số. Ae trùng máu thì đánh theo họ, còn không thì thôi. Chứ lại cứ đổ cho người này người nọ. Tiền trong tay ae cơ mà. Vì vậy mình nghĩ bạn có bản lĩnh thì tự tìm số mà đánh. Lúc đó bạn mới thấu cái tâm trạng của người lên số không. Nó không về xem có xoắn vào không. Mong bạn cởi mở hơn và nên biết tôn trọng người khác.
Mình có đổ lỗi chi ai đau mình choi mình chịu mà mình theo hihi k duọc an hn ... hom truóc nua vân an mà mình nói mình choi chạm 2 ,7 thua nhiều quá k có ý hay đổ lỗi cho ai hết

Mai mong bạn cs sớm...để mình theo..theo hihi gãy 2hôm liền

CHÚC MỪNG ACE VẪN THEO CẦU. 1 CÂY CẦU HUYỀN THOẠI NÀY: 24 NGÀY CHÉN 19 NGÀY, RỤNG 5 ( TỪ HÔM COVID QUAY LẠI). ĐƯỢC CỦA NÓ ĐẤY CHỨ. HÔM NAY 18/5 VẪN LÀ CHẠM 0,1,2,3 AE NHÉ. ĂN RỒI THÌ HẠ TIỀN NHÉ, BẢO TOÀN VỐN. CHÚC ACE DĐ LUÔN MAY MẮN. BIGWIN

OK, NHÂN BẢO NHƯ THẦN BẢO. HÔM NAY LÀ NGÀY CẦU GÃY VỚI CON ĐỀ 09 ACE Ạ. TÔI ĐÃ NHẮC NHỞ ACE LÚC CHIỀU NAY, NHƯ VẬY, CẦU NÀY MAI ACE LẠI VÀO ĐƯỢC RỒI. ACE MÌNH CHƠI THÌ NÊN ĐỂ Ý NHỊP CẦU CHẠY 1 TÍ, CẦU KÈO NÀO THÌ CŨNG CÓ LÚC NỌ LÚC KIA. ĐIỀU TÔI NGHI NGHI CŨNG ĐÚNG. CHIỀU NAY NẾU AE NÀO TK BÁT CHỐT TẬP ĐOÀN, TÔI CŨNG CHỈ HÚP MỖI CON STL 09 VỀ THẲNG ĐỀ. MONG ACE VÀ TÔI LUÔN GIỮ ĐƯỢC SỰ TỈNH TÁO NHÉ.
LUÔN VÌ 1 MÁI NHÀ CHUNG. BIGWIN
đánh cầu của bác bao công này tâm phải vững..ko vững là hỏng hình