Cầu MB - ĐỀ DÀN TUẦN @MANHDUC09 | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Èo a tàn sống về đêm thế e chịu huynh à. Nếu a thích chăn nuôi hết tuần này thì e có 2 dàn lận cơ. Dàn 1 ăn 2 3 lần, dàn 2 ăn 1 lần thì nghỉ. Tiếc là e ko có vốn nuôi tuần vừa rồi dàn 1 nổ 3 lần 2d 2 làn 3d cơ hihi
Dàn 1 ghép vòng gdb t2 với gdb t3 tuần trước, ai chơi 3d lấy luôn các số ấy làm càng
Dàn 2 lấy hàng đv gdb t7 tuần trước ghép vòng gdb cn tuần trước ra bộ nuôi tuần này
@MANHDUC09 a xem hộ e chút nhé
Tác giả cho tôi hỏi dàn 1 nhé ta lấy từng con giải đb ngày thứ 2 ghép với giải đặc biệt ngày thứ 3 à hay trộn vào nhau ghép vòng. Nếu trộn với nhau ghép vòng thì nó hơi bị nhiều số

Comment
Tác giả cho tôi hỏi dàn 1 nhé ta lấy từng con giải đb ngày thứ 2 ghép với giải đặc biệt ngày thứ 3 à hay trộn vào nhau ghép vòng. Nếu trộn với nhau ghép vòng thì nó hơi bị nhiều số
Bạn chơi 3d nhé vì tuần này nhiều số ngại ko muốn chia sẻ hihi

Comment
Bạn chơi 3d nhé vì tuần này nhiều số ngại ko muốn chia sẻ hihi
Bảo này nếu muốn chơi 3d trước tiên phải bắt đc dàn 2d chuẩn đã nhé cứ thích 3d xong dàn 2d trượt vỏ chuối thì chơi gì 3d đấy là lời khuyên chân thành đấy . Kaka

Comment
Bạn hiền thân mến ơi! Đem qua tôi tét thấy thế này tuần này 5 ngày tổng lẻ một ngày tổng chẵn trong vòng 2 năm trở lại đây có 2 lần ra 1 ngày tổng chẵn trong 1 tuần. Tỷ lệ này ra tổng chẵn hôm nay là 98,8%. Nếu ra tổng lẻ là tổng 1.
Vây nếu ace bắt chạm 4-9 thì nên tham khảo kỹ nhé. Cầu mã độc của mình báo trong 4 ngày sẽ nổ chạm tổng 1 và tổng 6. Chiều tối k lên đc vì bận không thảo luận được.
Nay kết tổng 06 hợp ý cao thủ vào 200k tổng 0-6

Comment