Cầu MB - ĐỀ DÀN TUẦN @MANHDUC09 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Nuôi tuần sau nhé bạn
Cảm ơn bạn ! Mình cũng có cách bắt 1 chạm bạn kết hợp để có dàn số tặng a,e vào bờ .... Cầu này ! Trước chưa vào Diễn Đàn mình áp dụng chơi cũng hơn 10 năm nay rồi ăn 9/10 tuần . Cầu như sau ( Bạn lấy GĐB ngày Chủ Nhật cộng tất cả lại với nhau được bao nhiêu bạn trừ cho 8 . Còn lại lấy hàng đơn vị nuôi tuần kế tiếp) Thí dụ tuần rồi GĐB 97059 = 30-8 = 22 bạn lấy Chạm 2 . Bạn tes coi nhé ....

Cảm ơn bạn ! Mình cũng có cách bắt 1 chạm bạn kết hợp để có dàn số tặng a,e vào bờ .... Cầu này ! Trước chưa vào Diễn Đàn mình áp dụng chơi cũng hơn 10 năm nay rồi ăn 9/10 tuần . Cầu như sau ( Bạn lấy GĐB ngày Chủ Nhật cộng tất cả lại với nhau được bao nhiêu bạn trừ cho 8 . Còn lại lấy hàng đơn vị nuôi tuần kế tiếp) Thí dụ tuần rồi GĐB 97059 = 30-8 = 22 bạn lấy Chạm 2 . Bạn tes coi nhé ....
Pp hay quá cảm ơn nhiều nhé . Để đêm rảnh dỗi mình tets thử xem ntn .

Cảm ơn bạn hiền hihi?

Bật mí luôn cho vuthanhnb ng ae tk nhé . Ng ae lấy con tâm càng ngày thứ (5) và con cuối cùng của giải (6) ngày thứ 6 ghép lại nhé . Nó đang ăn được 2 tay rồi . Tay (1) 282 . Tay 2 (101) ( chú ý khéo nuôi bộ tổng kết hợp còn 14s trong tuần cũng húp cầu này mình từng cs rồi đó ) hì
Anh MANHDUC09 ghép vòng nuôi đến thứ máy tuần kế tiếp a .

Cảm ơn b nhiều nhé. Bạn chỉ dùm mình cách vào tìm tất cả các pp mà bạn đã cs với nhé. Khổ, k biết tìm, cứ loay hoay mãi b ạ. Hic.
Thì ng ae cứ thấy @MANHDUC09 là vào xem thôi . Hì vì mình k có đường link gì hết ng ae ạ

E đỡ nhiều rồi . Giờ sáng dậy chạy bộ đc rồi ạ
Người trẻ phải chú ta: 40 tuổi Là phải nghĩ tới
1/ Tổ ấm
2/ Sức khỏe;
3/ Tiền tiết kiệm
Để Khi 60 tuổi ta ko phải tiếc nuối do những ngày còn trẻ phung phí!
Mình đã nghỉ hưu được 2 năm nghĩ lại thấy thấm!
Lúc đang công tác ko mấy khi chú ý đến giữ gìn sức khoẻ hoặc là do chủ quan ( thanh niên mà), hoặc là do công việc nên ăn uống ngủ nghỉ.... không điều độ. Rượu bia thoải mái thậm chí còn tự hào uống được rượu! Tiêu pha thoải mái... trong túi lúc nào cũng tiền chẵn....!
Khi về nghỉ rồi bắt đầu mỡ máu , huyết áp, tiểu đường, men gan... vượt ngưỡng cho phép. Thế là thuốc là ăn kiêng..! Thu nhập chỉ có lương hưu.. Hiếu hỉ, giỗ Tết ...cái gì cũng trông vào nó!
Giờ nghĩ lại thấy tiếc và ko làm lại đc.
Vậy nên khi 40 tuổi phải nghĩ cho mình 20 năm sau!
Vì thấy @MANHDUC09 đang mệt mới khỏe...
và Đại tướng @saigon999 động viên, trân trọng gửi mấy dòng tâm sự để cùng nhau bồi bổ sức khoẻ, rèn luyện tư duy, kiếm tiền “nuôi lợn“ và li cafe sáng cho đời đỡ mệt mỏi! Hihi