Cầu MB - Đề đầu giải đặc biệt và đuôi đặc biệt | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Đề đầu giải đặc biệt và đuôi đặc biệt

như thế là lấy 2 số đầu giải đb làm chạm và 2 số trong giải 6,1,3 và 6,2,2 làm chạm chơi cho ngày hôm sau hả bạn, hay là chơi cả tuần?
Lấy cái hôm nay quay đánh cho ngày mai
Vd ngày hôm qua là giải 6,1,3 là con số 4 g6,2,2 là 6 ta có chạm 4,6 đánh " đề đầu (new) và đuôi giải đặc biệt
Vậy là hôm nay ta húp đuôi đặc biệt chạm 6 xịt đề đầu.
Mai chạm gì trong ảnh nhé ??
13226

Lấy cái hôm nay quay đánh cho ngày mai
Vd ngày hôm qua là giải 6,1,3 là con số 4 g6,2,2 là 6 ta có chạm 4,6 đánh " đề đầu (new) và đuôi giải đặc biệt
Vậy là hôm nay ta húp đuôi đặc biệt chạm 6 xịt đề đầu.
Mai chạm gì trong ảnh nhé ??View attachment 13226
HOM QUA CU TUONG GHEP CON 5 thanh cham 65

2 chạm đánh theo ngày nếu xịt thì có cần chão tiền ko bác Trunghaha

Ak đây em mò ra rồi. 72 con hơi khoai vì cũng có gẫy nhưng mà bù lại hôm ăn cả đầu cả đuôi .
cảm ơn bác.
Nhớ mãi bác từ cái hôm chia sẻ cầu gì đó giờ nó gẫy rồi nhưng đợt đấy e cũng đớp dc 2 lần
Có 64 con thôi chứ bạn, trừ các con trùng mà. Nhưng nếu đánh cả đầu và duôi thành ra 128 con. Nếu về đầu hoặc đuôi thì lỗ, chỉ có ăn cả đầu đuôi mới đc. Như vậy đánh như dàn 64s

Có 64 con thôi chứ bạn, trừ các con trùng mà. Nhưng nếu đánh cả đầu và duôi thành ra 128 con. Nếu về đầu hoặc đuôi thì lỗ, chỉ có ăn cả đầu đuôi mới đc. Như vậy đánh như dàn 64s
Dàn 2 chạm 36s đánh cho đề đầu và đề đuôi db thành 72s chứ đâu ra 128 con ae, ra 1 nháy ăn rồi 2 nháy lời to, chắc ae đang nhầm đánh g7 hả

Cảm.ơn.bạn.đã.chia.sẻ.đấy.là.các.tạo.dàn.hàng.ngày.à.bao.giờ.gây.lai.pp.khác.à.bạn.ở.ttên.bạn.đang.nhầm.bóng+của.9là4.bóng_âm.của4.là.1.mói.đúng.ko.biết.có.đúng.ko.

2 chạm là 36 số cả đầu và đuôi là 72 số vãi thánh lô đề bao nhiêu năm rồi mà nói 64 số

Hôm.nay.ghép.tổng.nào.bạn.ơi.mình.tínhbong+._.song.rồi.ra.bộ37,06.còn.chua.biết.ghép.tổng.mong.ban.cs.luôn.để.mình.kịp.lên.dàn.chơi.