Cầu MB - ĐỀ NUÔI TUẦN MB | TUẦN 1/T3 TỪ 28/2 ĐẾN 20/3 | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ĐỀ NUÔI TUẦN MB | TUẦN 1/T3 TỪ 28/2 ĐẾN 20/3

Bác lên chạm cứng cho ae theo với ạ
E chỉ chuyên cầu bộ đề thôi, nếu mà nuôi tuần auto nổ, 4,5 cầu ít thì tuần nổ 2 phát, tuần trc nổ 4,5 phát, các bác cứ nuôi cả,chia vốn đều là lãi, tuần trc e đc 6tr, tuần này đề e đc 3 tr, sang tuần e có 2 bộ kép 00,44, bộ thường có 24,23, nuôi cả thì các bác sẽ đc ăn 1 lần,ít nhất là 1 lần. Ko tham là đc, tháng kiếm 5,7 trc là đc rồi

E chỉ chuyên cầu bộ đề thôi, nếu mà nuôi tuần auto nổ, 4,5 cầu ít thì tuần nổ 2 phát, tuần trc nổ 4,5 phát, các bác cứ nuôi cả,chia vốn đều là lãi, tuần trc e đc 6tr, tuần này đề e đc 3 tr, sang tuần e có 2 bộ kép 00,44, bộ thường có 24,23, nuôi cả thì các bác sẽ đc ăn 1 lần,ít nhất là 1 lần. Ko tham là đc, tháng kiếm 5,7 trc là đc rồi
Em cảm ơn bác đã nhiệt tình chia sẻ ạ

Các bac cho e xin ý kiến e nuôi kép bàng kép lech dc chua a

Chúc mừng ae nổ 76 g1+ đề đầu ngày 1 nhé. Ae cân nhắc có thể nuôi hết tuần nổ ít nhất 2,3 nháy nữa!
Chơi cả 4 giải cơ hả chủ thớt?