Cầu MB - độc thủ lô tỷ lệ 2-1 miền bắc | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB độc thủ lô tỷ lệ 2-1 miền bắc

• Thread starter duhunx999
  • Ngày gửi
cầu thực tế nó có nhiều cửa ăn các bạn dựa vào nó cũng có thể phát triển lên thêm nhé

tỷ lệ 2 là ví dụ bạn đánh con chính 20 điểm thì con lót 10 điểm - còn cái cộng 20 mặc định nó như vậy nhé
dạ đã hiểu, e cảm ơn CT ạk, vậy cầu này mình có cần nuôi khung không ạ, e theo CT cả 3 miền B-T-N, mặc dù là chưa có lời nhiều nhưng mà cũng lai rai kiếm được ýt lúa gỡ dần ạk

dạ đã hiểu, e cảm ơn CT ạk, vậy cầu này mình có cần nuôi khung không ạ, e theo CT cả 3 miền B-T-N, mặc dù là chưa có lời nhiều nhưng mà cũng lai rai kiếm được ýt lúa gỡ dần ạk
nếu gẫy có thể khung 2 ngày nhé - nhưng thường nó ăn thẳng hoặc đánh cầu hôm sau luôn thôi là ok nó vẫn đang trong dây ăn nhé

CẦU NÀY CÓ NGÀY NỔ CÓ NGÀY GẪY NHƯNG VẪN ĂN ĐỀU NHÉ ANH EM - MỘT SỐ BẠN THẮC MẮC SAO CỘNG 20 VÌ TÔI XÉT NÓ QUAY VÒNG TRONG 20 NGÀY ĐÁNH NÊN LẤY NÓ CỘNG VÀO - MẶC ĐỊNH CÁC BẠN CỘNG 20 LÀ XONG

VIỆC PHÂN CHIA VỐN QUAN TRỌNG HƠN CON SỐ - CHÚ Ý KHÔNG CÓ CẦU BẤT TỬ RỤNG THÌ ĐÀO CẦU KHÁC - NAY ANH EM NGOÀI CỬA ĂN 49-94 CÓ THỂ THAM KHẢO ĐÁNH STL KÉP 99-44 NHÉ VÌ TRƯỜNG HỢP NÀY TƯƠNG ĐỐI ĐẶC BIỆT

RIÊNG CẶP 070 NÓ BỊ TRÀN KHUNG NÊN NAY SẼ LÀ NGÀY CUỐI ĐỂ NÓ RA CÁC BẠN NHÉ - CÒN BẠN NÀO ĐÁNH KHUNG THEO NGÀY HÔM QUA CẦU NÀY ĐÃ ĐƯỢC ĂN 63 LÓT 36 RẤT ĐẬM-NGOÀI RA CŨNG CẦN QUAN SÁT THÊM NÓ ĐANG ĂN THẲNG VỊ TRÍ CẦU CHỈ MÀ KHÔNG CẦN CỘNG LÀ CON 43- MỌI CẦU ĐƯA RA ĐỂ QUAN SÁT VÀ PHÁT TRIỂN THÊM - CÓ THỂ KẾT HỢP ĐÁNH CẢ XIÊN HOÀN TOÀN CÓ LÃI OK - TUÂN THỦ ĐÚNG TỶ LỆ VÀO TIỀN 2 VÀ 1 - VÍ DỤ ĐÁNH 63 20ĐIỂM 1 LÔ THÌ LÓT 36 LÀ 10 ĐIỂM - CÁC BẠN NÊN VIẾT KẾ HOẠCH CÂN ĐỐI CHƠI HỢP LÝ