Về bờ - Đường về bờ cho ae | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Đường về bờ cho ae

HAO758

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
675
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Lời đầu tiên xin gửi lời cảm ơn đến chủ tịch..cũng như ae cao thủ..cùngtoàn thể ae .ddgmsh.1loi chúc sức khỏe...chúc tập đoàn giải mã số học ngày càng hồng phát...để là nơi giao lưu cho ae yêu thích .và đi tìm những con số bí ấn,,thể hiện niềm đam mê chơi số....cũng như học hỏi cách chơi và những đường cầu phải nói là rất hay...sau đâu là đường cầu mình hay choi có thể nói là 99% ae hoc hỏi nha...phải nói là trong 2 tháng nay chạy rất đẹp minh chua gãy tay nào..khung giờ choi dẹp là 8h đến 10h sáng..ae nhớ chơi đủ chi tieu nha ko dc tham...khung 3 tay đi tiền 1.3.8...cach choi đó là khi nào có kép ở hậu nhị mới chơi vi dù như ơ kì ra kép 55 ơ hậu nhị thì ae lấy tổng của 55 =10.ta lấy chạm 4 chạm đó là 0.1.2.3. Đánh cho tiền nhị..3 tay.và về kép 11thì ta lấy 1+1=2.ta có 4 cham 2.3.4.5 oánh cho tiền nhị 3 tay.
61954
61951
61955
61956
61957

Lời đầu tiên xin gửi lời cảm ơn đến chủ tịch..cũng như ae cao thủ..cùngtoàn thể ae .ddgmsh.1loi chúc sức khỏe...chúc tập đoàn giải mã số học ngày càng hồng phát...để là nơi giao lưu cho ae yêu thích .và đi tìm những con số bí ấn,,thể hiện niềm đam mê chơi số....cũng như học hỏi cách chơi và những đường cầu phải nói là rất hay...sau đâu là đường cầu mình hay choi có thể nói là 99% ae hoc hỏi nha...phải nói là trong 2 tháng nay chạy rất đẹp minh chua gãy tay nào..khung giờ choi dẹp là 8h đến 10h sáng..ae nhớ chơi đủ chi tieu nha ko dc tham...khung 3 tay đi tiền 1.3.8...cach choi đó là khi nào có kép ở hậu nhị mới chơi vi dù như ơ kì ra kép 55 ơ hậu nhị thì ae lấy tổng của 55 =10.ta lấy chạm 4 chạm đó là 0.1.2.3. Đánh cho tiền nhị..3 tay.và về kép 11thì ta lấy 1+1=2.ta có 4 cham 2.3.4.5 oánh cho tiền nhị 3 tay.View attachment 61954View attachment 61951View attachment 61955View attachment 61956View attachment 61957

Lời đầu tiên xin gửi lời cảm ơn đến chủ tịch..cũng như ae cao thủ..cùngtoàn thể ae .ddgmsh.1loi chúc sức khỏe...chúc tập đoàn giải mã số học ngày càng hồng phát...để là nơi giao lưu cho ae yêu thích .và đi tìm những con số bí ấn,,thể hiện niềm đam mê chơi số....cũng như học hỏi cách chơi và những đường cầu phải nói là rất hay...sau đâu là đường cầu mình hay choi có thể nói là 99% ae hoc hỏi nha...phải nói là trong 2 tháng nay chạy rất đẹp minh chua gãy tay nào..khung giờ choi dẹp là 8h đến 10h sáng..ae nhớ chơi đủ chi tieu nha ko dc tham...khung 3 tay đi tiền 1.3.8...cach choi đó là khi nào có kép ở hậu nhị mới chơi vi dù như ơ kì ra kép 55 ơ hậu nhị thì ae lấy tổng của 55 =10.ta lấy chạm 4 chạm đó là 0.1.2.3. Đánh cho tiền nhị..3 tay.và về kép 11thì ta lấy 1+1=2.ta có 4 cham 2.3.4.5 oánh cho tiền nhị 3 tay.View attachment 61954View attachment 61951View attachment 61955View attachment 61956View attachment 61957
Áo dụng sảnh nào thế bsc ey

Cảm ơn bác đã chia sẻ cầu hay nha. Em test thử 100 kỳ gần nhất. Không gãy tay nào.

Ngày xưa từ 1 con nợ 150trieu..đi lm công ăn lương..Ngày nào cũng lo tiền đóng lãi..cuộc sống gia đình luôn áp lực với com áo gạo tiền. Vậy mà cuộc đời như một giấc mơ vậy. Từ khi tham gia vào số học. Thay đổi 180 vậy...Ngày đầu vào tập chơi ..rùi học hỏi từ cao thủ diễn đàn cầu kèo. Cũng 1 phần do may nắm. xua choi lôbet ăn dc cái ngũ 2.rùi bắt đầu có vốn 15nghin ăn 145trieu. Từ Đó bắt đầu có vốn chơi và mình đã trả nợ một phần còn ..và rùi qua baccarat mình bỏ vốn 10tr chơi gấp chảo.cách chơi của mình chơi coi như mất 10triệu. Và kết quả bất ngờ lại tối ae àh.ăn 8 tay thông gấp chảo dc 1tỉ 0 trăm 85 trieu và từ đó cuộc sống bước sang trang mới..và 2 tháng gần ăn 500trieu..Từ đường cầu mình chia sẻ cho ae trên ai tin ko thì tùy ..Cầu mình chơi chua gãy tay nào...mình choi ngày 3 đến 4 tay trên ngày ko tham...tuy cầu đẹp nhung ko tham ae àh mong ae ai đọc được bài này sớm vào bờ..làm lại cuộc sống...chúc ae may nằm
62202

Ngày xưa từ 1 con nợ 150trieu..đi lm công ăn lương..Ngày nào cũng lo tiền đóng lãi..cuộc sống gia đình luôn áp lực với com áo gạo tiền. Vậy mà cuộc đời như một giấc mơ vậy. Từ khi tham gia vào số học. Thay đổi 180 vậy...Ngày đầu vào tập chơi ..rùi học hỏi từ cao thủ diễn đàn cầu kèo. Cũng 1 phần do may nắm. xua choi lôbet ăn dc cái ngũ 2.rùi bắt đầu có vốn 15nghin ăn 145trieu. Từ Đó bắt đầu có vốn chơi và mình đã trả nợ một phần còn ..và rùi qua baccarat mình bỏ vốn 10tr chơi gấp chảo.cách chơi của mình chơi coi như mất 10triệu. Và kết quả bất ngờ lại tối ae àh.ăn 8 tay thông gấp chảo dc 1tỉ 0 trăm 85 trieu và từ đó cuộc sống bước sang trang mới..và 2 tháng gần ăn 500trieu..Từ đường cầu mình chia sẻ cho ae trên ai tin ko thì tùy ..Cầu mình chơi chua gãy tay nào...mình choi ngày 3 đến 4 tay trên ngày ko tham...tuy cầu đẹp nhung ko tham ae àh mong ae ai đọc được bài này sớm vào bờ..làm lại cuộc sống...chúc ae may nằm View attachment 62202
Ae choi lotobet mà ko lót ngũ. Tứ là sai lầm

Ngày xưa từ 1 con nợ 150trieu..đi lm công ăn lương..Ngày nào cũng lo tiền đóng lãi..cuộc sống gia đình luôn áp lực với com áo gạo tiền. Vậy mà cuộc đời như một giấc mơ vậy. Từ khi tham gia vào số học. Thay đổi 180 vậy...Ngày đầu vào tập chơi ..rùi học hỏi từ cao thủ diễn đàn cầu kèo. Cũng 1 phần do may nắm. xua choi lôbet ăn dc cái ngũ 2.rùi bắt đầu có vốn 15nghin ăn 145trieu. Từ Đó bắt đầu có vốn chơi và mình đã trả nợ một phần còn ..và rùi qua baccarat mình bỏ vốn 10tr chơi gấp chảo.cách chơi của mình chơi coi như mất 10triệu. Và kết quả bất ngờ lại tối ae àh.ăn 8 tay thông gấp chảo dc 1tỉ 0 trăm 85 trieu và từ đó cuộc sống bước sang trang mới..và 2 tháng gần ăn 500trieu..Từ đường cầu mình chia sẻ cho ae trên ai tin ko thì tùy ..Cầu mình chơi chua gãy tay nào...mình choi ngày 3 đến 4 tay trên ngày ko tham...tuy cầu đẹp nhung ko tham ae àh mong ae ai đọc được bài này sớm vào bờ..làm lại cuộc sống...chúc ae may nằm View attachment 62202
Cảm ơn ae