Về bờ - Đường về bờ cho ae | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Đường về bờ cho ae

Lời đầu tiên xin gửi lời cảm ơn đến chủ tịch..cũng như ae cao thủ..cùngtoàn thể ae .ddgmsh.1loi chúc sức khỏe...chúc tập đoàn giải mã số học ngày càng hồng phát...để là nơi giao lưu cho ae yêu thích .và đi tìm những con số bí ấn,,thể hiện niềm đam mê chơi số....cũng như học hỏi cách chơi và những đường cầu phải nói là rất hay...sau đâu là đường cầu mình hay choi có thể nói là 99% ae hoc hỏi nha...phải nói là trong 2 tháng nay chạy rất đẹp minh chua gãy tay nào..khung giờ choi dẹp là 8h đến 10h sáng..ae nhớ chơi đủ chi tieu nha ko dc tham...khung 3 tay đi tiền 1.3.8...cach choi đó là khi nào có kép ở hậu nhị mới chơi vi dù như ơ kì ra kép 55 ơ hậu nhị thì ae lấy tổng của 55 =10.ta lấy chạm 4 chạm đó là 0.1.2.3. Đánh cho tiền nhị..3 tay.và về kép 11thì ta lấy 1+1=2.ta có 4 cham 2.3.4.5 oánh cho tiền nhị 3 tay.View attachment 61954View attachment 61951View attachment 61955View attachment 61956View attachment 61957
Kép khac thi sao a a có thể chỉ rỏ hơn xíu dc kg ạ e thay cách a rất hay nhung e kg bt bất mấy kép khac

em mới nghiên cứu theo phương pháp của bác nhưng về kép ở tiền nhị áp dụng 3 tay với hậu nhị cũng chuẩn vãi ví dụ về 66456 =>6+6=12 đánh chạm 2345 = 64s ở hậu nhỉ 3 tay