Cầu MB - ÉP NỔ... STL VÀ CÁCH BẮT LÔ CỰC ĐỘC | Page 38 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
đại tướng tay to đánh tự tin thật,vài tay lấy lại vốn rồi :))
xác định chơi đc thì phải có vốn.. ko chơi cầu may đc đâu ae..Chơi chuẩn tỉ lệ + nắm bắt đc khung giam thì thịt nó đơn giản mà... Hnay tớ bận mn nhé.. kkk
58755

Sửa lần cuối:
Đại tướng cho em hỏi cái lệnh về bờ ngày nào cũng thấy 1 dàn hay chơi cả tuần ạ

Đại tướng cho em hỏi cái lệnh về bờ ngày nào cũng thấy 1 dàn hay chơi cả tuần ạ
Có tổng thể 6 phương pháp lập dàn 3d.. pp nào cũng đang thông.. bạn kéo từng trang đọc.. mình hd tỉ MIT cả cách tự lập dàn và lấy số.. và cả tỉ lệ ăn tuyệt đối đó.. song song với pp 3d dàn cố định thì ngày nào cũng có dàn và cầu nóng chơi ngày bạn nhé

010,383,464,080
Trong 4 cặp lô này bạn nào đoán trúng cặp về 2 nháy hnay.. tớ hứa sẽ tặng độc thủ lô vào hồ sơ bạn ý mai quẩy tưng bừng.. kkk mời cả nhà cùng dự đoán nhé

010,383,464,080
Trong 4 cặp lô này bạn nào đoán trúng cặp về 2 nháy hnay.. tớ hứa sẽ tặng độc thủ lô vào hồ sơ bạn ý mai quẩy tưng bừng.. kkk mời cả nhà cùng dự đoán nhé
E đoán 010. Vì cũng đang kết 010,qua vào cặp ý mà tạch. Hy vọng nay nổ rr!

010,383,464,080
Theo ý kiến của e thì, cặp 464 có khả năng nhất !!! Còn 383 thì tuần này kiểu gì cũng nổ đề :))) 101 max khung 2n kiểu gì cũng có nháy dt à