Cầu MB - GIẢI MÃ: GIẢI NHẤT XSMB | Page 55 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB GIẢI MÃ: GIẢI NHẤT XSMB

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình nhớ hình như đến hôm nay 17/11 . Từ đầu tháng mới trượt 3 ngày giải nhất phải không anh em tôi nhỉ. Có ai theo giải nhất thua không vậy ????
Cảm ơn bạn nhiều nhé.minh đã theo dõi bạn ngay từ đầu tiên khi mở trang này.nhưng vì chưa xoay được vốn lên mình chỉ theo dõi mà ko chơi được .thấy dàn của bạn trúng suốt .gần đây mình cũng đã xoay sở một ít và đã theo g1 của bạn.đến hôm nay mình đã trả được số tiền vay để chơi lúc đầu theo bạn và vẫn còn vốn để theo bạn chơi tiếp.rất mong bạn lên dàn đều cho mình theo với nhé.vì trước khi vào diễn đàn mình đã có món nợ chưa trả được. Một lần nữa chân thành cảm ơn bạn .chúc bạn và gia đình luôn luôn mạnh khỏe và may mắn trong cuộc sống.

MB : 18/11/2021
- GIẢI NHẤT : 40s

01,03,07,09,10,12,14,18,21,23,25,29,30,32,34,36,41,43,45,47,52,54,56,58,63,65,67,69,70,74,76,78,81,85,87,89,90,92,96,98
SONG THỦ : 23,63
BẠCH THỦ : 63
GHÉP 3D : 0,1,2,3,7
BẠCH THỦ 3D : 063
4D. MÌNH ĐANG NGHIÊN CỨU. NẾU ỔN SẼ CHỐT CHO ANH EM THAM KHẢO (LƯU Ý : 4D KHÔNG DÀNH CHO AI YẾU TIM )
ANH EM VÀO TIỀN MỨC 2 NHÉ!

- ĐỀ ĐẦU 33S CỦA THÁNG ANH EM XEM NHỊP ĐÁNH THEO CHIẾN THUẬT LÀ OK !
CHÚC ANH EM MAY MẮN !!!
Cảm ơn ct chúc ct cùng ae ngày mới nhiều sk và may mắn

Cảm ơn bạn nhiều nhé.minh đã theo dõi bạn ngay từ đầu tiên khi mở trang này.nhưng vì chưa xoay được vốn lên mình chỉ theo dõi mà ko chơi được .thấy dàn của bạn trúng suốt .gần đây mình cũng đã xoay sở một ít và đã theo g1 của bạn.đến hôm nay mình đã trả được số tiền vay để chơi lúc đầu theo bạn và vẫn còn vốn để theo bạn chơi tiếp.rất mong bạn lên dàn đều cho mình theo với nhé.vì trước khi vào diễn đàn mình đã có món nợ chưa trả được. Một lần nữa chân thành cảm ơn bạn .chúc bạn và gia đình luôn luôn mạnh khỏe và may mắn trong cuộc sống.
Kiên định là chiến thắng. Chúc bạn nhiều mây mắn nhé

Kiên định là chiến thắng. Chúc bạn nhiều mây mắn nhé
Vâng .chân thành cảm ơn bạn.vì lối chơi của bạn rât hợp với ý tưởng của mình .mình đã chơi và nợ một số tiền tương đối.rồi đã gặp được một chị .nói coi như chị gái thì hơi quá .nhưng chị cũng dạy cho mình cách chơi .mình cũng đã xoay theo một thời gian đúng lúc rơi vào cầu gan một lần nữa mình lại hết vốn .giờ lại bắt đầu làm lại.mình rất mong là sẽ vượt qua vì trên đời này còn có rất nhiều người tốt .như chị mình đã gặp ko quen mà giò như chị em. rồi bạn nữa hàng ngày bỏ công sức ra soi số cho mọi người.chỉ việc cóp và chơi.dù có được hay thua mình cũng xin chân thành cảm ơn bạn nhiều.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.