Cầu MB - GIẢI MÃ: GIẢI NHẤT XSMB | Page 76 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB GIẢI MÃ: GIẢI NHẤT XSMB

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ct cho e hỏi đề đầu mai còn vài nữa ko ạ?e vài hnay là ngày 3 rồi e cảm ơn

Ct cho e hỏi giải nhất kép với kép lệch tối đa bn ngày là ra với ạ?e cản ơn vì e tg hnay là 16 ngày chưa ra rồi ạ

Chị có coi mà không hiểu vậy mỗi ngày bạn lên dàn được không ( mình xưng chị trước tiên xin lỗi vì không biết bạn bao nhiêu tuổi riêng chị gần 60t nha )

Ct với các bác có ai có thống kê kép bằng kép lệch nâu hơn 300n cho e xin với e mới xem đc 300 ngày kịch khung là 18 ngày mới ra ?mà hany là ngày 17 rồi ct cho e xin ý kiến đã vài đc chưa ?e cản ơn nhiều

Ct với các bác có ai có thống kê kép bằng kép lệch nâu hơn 300n cho e xin với e mới xem đc 300 ngày kịch khung là 18 ngày mới ra ?mà hany là ngày 17 rồi ct cho e xin ý kiến đã vài đc chưa ?e cản ơn nhiều
Hôm bữa cao thủ cũng nói lâu nhất là 18 ngày đó

Hôm nọ mình có hỏi CT về kép. Thì CT bảo cực đại của kép là 34 ngày bạn ah

Chị có coi mà không hiểu vậy mỗi ngày bạn lên dàn được không ( mình xưng chị trước tiên xin lỗi vì không biết bạn bao nhiêu tuổi riêng chị gần 60t nha )
Ngày nào chu thớt cũng chốt số. C cứ về trang 1 là xem bảng chốt hang ngày của CT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.