Cầu MB - GIẢI MÃ: GIẢI NHẤT XSMB | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB GIẢI MÃ: GIẢI NHẤT XSMB

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
LOA LOA LOA !
ANH EM AI CHƠI DÀN ĐỀ ĐẦU 33S THÌ TỰ LẬP BẢNG THỐNG KÊ TỪ 6/10 ĐẾN 4/11 NHÉ. CŨNG NỔ 4 HÔM LIỀN RỒI TẠM THỜI NÊN DỪNG 1,2 HÔM NGHE NGÓNG RỒI VÀO TIẾP. ĐỠ MẤT TIỀN NUÔI. MÌNH CHỈ LẬP BẢNG THỐNG KÊ CHO CÁC DÀN NHẤT THÔI ĐẤY NHẮC.
NHẮC TẬN TÌNH ĐỂ ANH EM BIẾT CÒN BẢO TOÀN LỰC LƯỢNG CHO CUỘC CHIẾN TRƯỜNG KỲ.
THÂN ÁI !!!!

Hà hà. Ô anh chắc cũng dầy vốn. Em thì chơi kiếm cơm nên kết lắm cũng chỉ dám vào 5 đến 10 con 3càng mỗi con 2k. Như nay kết chạm 5 cứng mà đánh 935 953 ra 905 cay thật
cũng ít vốn thôi. Toàn thua sap mặt. A mới đọc và tìm thấy e , cách chơi của e hay. Nên a theo, vì thấy e nghiên cứu can thận

Nếu 1 tháng đủ 30 ngày mà anh cứ theo những dàn 64s với lại ghép 1 lô 1 lốc 6,7 cái càng . rồi lại theo 3 con lô
Đảm bảo với anh là núi tiền cũng hết.xa bờ lắm. Nghe em bỏ đề đuôi đb đi.

cũng ít vốn thôi. Toàn thua sap mặt. A mới đọc và tìm thấy e , cách chơi của e hay. Nên a theo, vì thấy e nghiên cứu can thận
Nếu 1 tháng đủ 30 ngày mà anh cứ theo những dàn 64s với lại ghép 1 lô 1 lốc 6,7 cái càng . rồi lại theo 3 con lô

Ok. A cũng bị như vậy, ăn vài dong, thua vài chục. Nhục

Chăn nuôi dàn ít số biết cách vào tiền thì hiệu quả hơn chơi dàn 64 số đb. Em nó nói đúng đấy

Cảm ơn b rất nhiệt tình cs kinh nghiệm xương máu giúp đỡ ae xa bờ loạn số . Chúc b nhiều sk luôn luôn may mắn !
Bác cứ đọc hết bài đầu tiên là võ công sẽ tiến bộ ngay. Dày vốn thì copy dàn đề đầu 33s của em về nữa để rình đánh. Ko phải xem ai chia sẻ hết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.