Cầu MB - HAI CHAM TUẦN ĐỚP 2-3 PHÁT NÀO ANH EM | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB HAI CHAM TUẦN ĐỚP 2-3 PHÁT NÀO ANH EM

Cầu này của b cs là lấy con số hàng vạn của gđb ngày t4 làm chạm đánh từ t5-cn
Đó là cầu một chạm ăn chạm 2 hôm qua rồi nghỉ chờ tuần sau chơi tiếp nhé ae. Đây là cầu hai chạm tuần ăn 2-3 phát hôm qua mà nhìn ra xớm thì nghỉ tết được rồi

Đó là cầu một chạm ăn chạm 2 hôm qua rồi nghỉ chờ tuần sau chơi tiếp nhé ae. Đây là cầu hai chạm tuần ăn 2-3 phát hôm qua mà nhìn ra xớm thì nghỉ tết được rồi
Cs đi cho ae 1 cái tết đc ko cao văn thủ

Hoa hết cả mắt ae ạ vừa test Từ tháng 9 đến giờ bị gãy một tuần. Có tuần kỉ lục 5/7 luôn. Ngày ông công ông táo mình bận tí hẹn ae 2h30 mình chia sẻ rõ ràng nha

VÀO VẤN ĐỀ AE NHE. VẪN LÀ NGÀY THỨ 4 Ở GIẢI 4 G4.1 (8)791 TA LẤY SỐ ĐẦU TIÊN G4.4 644(0) TA LẤY CON CUỐI CÙNG NHƯ VẬY TUẦN NÀY TA CÓ CHẠM 8,0 CHƠI TỪ THỨ 5 ĐẾN THỨ 4 TUẦN SAU HÔM QUA ĐÃ ĂN CHẠM 8 NGÀY ĐẦU

Cầu này tuần ăn mấy lần nghĩ bác hôm qua mới ăn hôm nay có đánh tiếp không hay 1,2 ngày mới đánh lại
Qoay lại mức 1 vào tỉ lệ 1:2:5 nhé ae hỏi câu khó trả quá thường thì tuần ăn 2-3 lần có tuần 1 lần, nhưng có tuần 5 lần ae nhé