Cầu MB - Hi vong cuu dc nhung ae dang khô | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CÀNG ĐỌC CÀNG THẤY MÉO MÊ ĐƯỢC. CÓ TÀI CÓ TÂM THÌ AE SẼ TỰ TÌM ĐẾN, DD CÓ HƠN 21.000TV MÀ MUỐN KÉO RIÊNG 50NG THÌ VỀ NHÀ MÀ MỞ LÒ NHÉ. TKS.
Rất nhiều Cao Thủ có Tâm và có Tầm thực sự trải qua thời gian đã kiểm chứng. A chưa thấy họ cần của ace mặc dù 1 like e nhỉ???

Sorry sorry AE. Tại em nghe hơi hướng giống như của bọn bán số. Mà cái này trước đây em mất tiền ngu nhiều rồi. Haha. Em xin lỗi. Hehe
Nếu ghét ai đó thì họ luôn luôn ở trong tâm trí mình và nếu bạn iu mn thì mn luôn luôn ở trong tim bạn . Lên đừng để họ trong tâm trí mình thì mình nhanh già lắm . Cđ luôn luôn nở nụ cười trên môi đi kaka

Ma tôi cung chốt luôn.như the này.bang chốt cua tôi.tất ca ae đều biết.tôi ko nói phét được.tôi vào tập doan cung mong giúp dc ae cai gì thi giúp.ko cầu lợi.ae xem tất ca bat chốt cua tôi rồi so sanh va đánh giá cao thấp nhé.chào thân ai!
Bạn ơi cho mình theo với khổ quá dùi

Cho mk tham gia dc k ? Mk thua mãi thật sự rất nản. Mong bạn cho mk theo với. Chân thành cảm ơn bạn

AE muốn giúp mọi người thì có thể chia sẻ cầu kèo tại khu vực CAO THỦ SOI CẦU, các phương pháp chơi, cách vào tiền, số chốt theo cầu hàng ngày của ae cho mn cùng tham khảo ... Còn việc AE ae muốn tạo nhóm riêng thì vi phạm nội quy diễn đàn nhé.
Ad nói chuẩn đấy! Tất cả ae vào đây thi coi như là một nhà rồi, nếu thực sự có tâm ( vì là số nên cũng phải có cả may mắn nữa, ko có j là chắc chắn 100% cả). Nên neu giúp đc ae thì nên giúp cho tất cả nhg ae trong dd đang qtam và đang cần! Số thì ko thể chắc chắn 100%, nhg tôi chắc chắn 100% nếu bạn giúp đc các ae thắng theo pp của b thì các ae chắc sẽ chẳng bao giờ thiếu b dc, ở trong dd này đâu!!!