Cầu MB - HOI321 PHƯƠNG PHÁP TẠO DÀN ĐỀ -2D -3D -4D THÁNG 2 KÉO AE VÀO BỜ | Page 86 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Sao mọi người vào đây được ăn lô đề nhiều ngày thế mà vẫn để ct của tốp vẫn ở cấp bậc học viên thế nhỉ, mọi người mỗi người ấn một nút ... đó có mất gì đâu, mình dù không kịp theo và cũng chưa đc ăn và rất ít viết bình luận , nhưng thay vào đó mỗi lần mình vào tốp xem là ấn nút like

Xin chúc mừng ct thủ , chúc bạn mạnh khoẻ vv để rúp ae nhé

Sao mọi người vào đây được ăn lô đề nhiều ngày thế mà vẫn để ct của tốp vẫn ở cấp bậc học viên thế nhỉ, mọi người mỗi người ấn một nút ... đó có mất gì đâu, mình dù không kịp theo và cũng chưa đc ăn và rất ít viết bình luận , nhưng thay vào đó mỗi lần mình vào tốp xem là ấn nút like
cấp bậc không quan trọng b ơi ...

Mình rất thích phong cách của bạn. Lúc trước vào nc mấy bạn theo 64s của bạn nói mình quá trời luôn. Lúc này ko thấy những người đó nữa. Cảm ơn bạn đã giúp mình có thêm thu nhập. Mình ở Nha trang Khánh Hoà khi nào có dịp ghé Nha trang mình sẽ tiếp đón bạn. Mình năm nay 54 tuổi rồi. Rất trân trọng bạn.
Bác ở đâu nha trang vậy

ai theo mình hợp duyên thì cứ bám thôi ... mối ae sẽ có 1 người để hợp duyên mà
Chưa theo bác hơi123 chén miền bắc phát nào, k thấy bác ấy chốt, lâu lắm rồi nhớ 27 lô bét thì nhớ theo bác ấy dàn 64s tổng 31 tay thì ăn 30 tay

vốn 10 triệu thì nên chơi 3D +2D thôi nếu vốn 10tr thì chơi 2D 50k/1s =1800 .3D 1k =252k .4d 1k 1764 tổng 3816k . trường hợp ăn 2D k ăn càng thì được 4900k. vẫn lại được 1M .
còn ngày 2 nếu gãy N1 thì tăng vốn 2D lên 100k càng vẫn đi tiền đều cho 3-4d như N1 ... 4D thì 10 triệu khó khung
nên bạn thích đi 4D thì đc 2 ngày thôi .
còn 3D thì chia sẽ dễ hơn
@TRANG28129 thế njck hoi321 ko dùng nữa ak bác! Dàn 3x và 3d vốn 10m thì đi ntn bác ơi! Em muốn đi thêm 4d mà ko thấy bác lên 4d

cấp bậc không quan trọng b ơi ...
dung r,thế gioi ảo này cấp bậc có qtrong j đau... nhung vẫn ln ủng hộ và like cho cao thủ. vì dang mất phương huong nhung jo day m cảm thấy rất co niềm tin khi theo dàn 3x so cua b. thực sự nhẹ nhàng đầu óc , cảm on b nhieu!