Cầu MB - ?JUPITER? | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ?JUPITER?

Nói luôn cùng ae là cầu này ko phải của tôi mà tôi cũng học hỏi được từ 1 người ae ,tôi thấy ăn khá là đều nên cs cùng ae.xa hơn thì tôi chưa test nhưng 2 tháng trở về đây chưa gãy tuần nào.tuần ít nhất ăn 1 lần tuần nhiều ăn 4 lần
cầu kèo như sau:ACE lấy con hàng vạn và con hàng nghìn của giải nhất ngày thứ 6 hàng tuần cộng lại được bao nhiêu ta lấy thẳng số hàng đơn vị ko phải bóng gió gì làm chạm chơi từ thứ 7 tuần đó đến thứ 7 tuần sau
???lưu ý cùng ae là khung 7N nhưng chưa tuần nào ra ngày thứ 5 trở đi có nghĩa là cầu thường hay ăn vào ngày 1,2,3,4
Theo cầu tuần này ta có chạm 7 để nuôi
Chúc ACE chăn nuôi may mắn!
E ở đông hải... E đánh thua tha quá . a chỉ e cách đánh vốn ít đc k. E đánh bên ngoài

Comment
E ở đông hải... E đánh thua tha quá . a chỉ e cách đánh vốn ít đc k. E đánh bên ngoài
Ngoài 3D thì thấp lắm e.2D ở HP này chỗ cao cũng ăn 93.e lên chơi trên trang để chơi 3D ăn cao mới mong gỡ đc nhé

Comment
Hàng đây ae tham khảo.khung 3 ngày thì tỉ lệ khoảng 90% còn chơi tuần thì đến nay là hơn 1 năm chưa gãy khung nào.
theo cầu tuần này có chạm tổng 49
Chúc ae chăn nuôi may mắn!
Dạo này a hay ăn trứng vịt lộn hay sao mà dàn 27s toàn ra lộn ngược thế ??

Comment
Hàng đây ae tham khảo.khung 3 ngày thì tỉ lệ khoảng 90% còn chơi tuần thì đến nay là hơn 1 năm chưa gãy khung nào.
theo cầu tuần này có chạm tổng 49
Chúc ae chăn nuôi may mắn!
Cái này thì trùng dàn bạc nhớ của e khung còn 2 ngày nữa a

Comment
Ngoài 3D thì thấp lắm e.2D ở HP này chỗ cao cũng ăn 93.e lên chơi trên trang để chơi 3D ăn cao mới mong gỡ đc nhé
3D vốn thấp nhất 1 ngày bao nhiêu a. E thấy nhiều số vốn nhiều nên k chơi

Comment
Ko nuôi e.ngày nào phang ngày đó.thường là 55-60s ghép 6 càng.thường ngày đánh tầm 360s.ăn 12 ngày 1 tháng e đánh to là cũng có lãi tí rồi.ăn 16-18 ngày là rực rỡ
Bác Jupiter34 ơi cho e nhờ chút với ah.e cũng chỉ đánh 3d theo bác thôi e ko chơi 2d vậy e để khung 5 ngày đã an toàn chưa bác ơi. Để e tính khung e vào tiền với ah, phiền bác trả lời giúp e cảm ơn bác nhiều ah

Comment
Bác Jupiter34 ơi cho e nhờ chút với ah.e cũng chỉ đánh 3d theo bác thôi e ko chơi 2d vậy e để khung 5 ngày đã an toàn chưa bác ơi. Để e tính khung e vào tiền với ah, phiền bác trả lời giúp e cảm ơn bác nhiều ah
A thì chơi ngày ko có khung e nhé.chén là chén mà gãy là gãy.khung thế là quá an toàn rồi

Comment
Ae nào chơi 3D thì cứ tính ntn.6c ghép 60s ra 360s.mỗi số 10k=3,6 củ 1 ngày x30 ngày=108 củ.ăn 12 ngày=120x960=115.200-108.000=7,2 củ.1 tháng ăn đc 12 ngày thì lồi ra 7,2 củ.ae có thể theo dõi để tk trước đã.tôi thì ít khi chơi 2D kết lắm thì đánh 1 chạm là cùng.đánh 2D dàn 64s tháng ae phải ăn ít nhất 20 ngày mới hòa tiền

Comment