Cầu MB - ?JUPITER? | Page 42 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ?JUPITER?

A chỉ lại giúp e pp 70s là cố định hay động, e cũng chơi chắc, ăn ít nhưng ít rủi ro, cám ơn a
Hàng ngày e vào đây a chốt lên đây e chơi.còn 70s thì e loại kép được 10s.lấy con đầu cộng cn cuối giải nhất loại đc 1 tổng.cộng con đầu tiên của giải nhất đến giải 7 loại đc 1 tổng nữa.như vậy e có dàn 70-72s để chơi hàng ngày rồi

Hàng ngày e vào đây a chốt lên đây e chơi.còn 70s thì e loại kép được 10s.lấy con đầu cộng cn cuối giải nhất loại đc 1 tổng.cộng con đầu tiên của giải nhất đến giải 7 loại đc 1 tổng nữa.như vậy e có dàn 70-72s để chơi hàng ngày rồi
Cảm ơn a đã rất nhiệt tình với ae .chúc tất cả ae chúng ta gặp nhiều may mắn ạ

Anh ơi em đang theo dõi anh em thấy bái phục anh ,em thua qua ,em chơi dàn 64 số ,ngày nào anh cũng chốt cho e theo vơi anh nhé

Vốn it thinen cho dan it sô 2d ghep 3d danh. Minh thuong danh từ 20_40 sô moi ngay. Ghep 6_7cang