Cầu MB - ?JUPITER? | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ?JUPITER?

Toi co cau bo an cn ma ko biet the nao ?View attachment 53022
Hom 2/8 ve kep la lech con lai deu an dung bo ngay 24/6 lay sohang ngan 0 ghep voi 4 dsu vao 25/6 . 26/7 cn an de 54 cu vay. Nen mai co bo 12 .Chung ket toi cung quyet cham 27 .
Chạm 27 mai đẹp mà a.nếu cầu này là e thì mai e lại nhìn ra bộ 22 và bộ 23

Tt loai cang the nao vay ?
Bác cứ gọi ae thôi chủ tịch gì đâu.e ko chơi ít càng nên chỉ loại 2-3 càng ghép 60-64s.chơi 2 dàn 1 ngày.về 1 dàn lãi tí còn về 2 dàn thì rr luôn a.hôm nào gãy cả 2 thì những hôm ăn full bù lại.e hay chơi như vậy,2D e cũng ít chơi lắm thi thoảng chơi thêm 10s đổ lại thôi

12 ngày rồi nó vẫn chưa ra ,2-3 thằng nay đợt nào lâu cũng chỉ 9 ngày là ra !
Cái đường loại đít 9 của mình nó là tổng 2s đầu vào đb đó , và vị trí con 9 của bạn đang bắt cũng là loại đít 9 nên ý kiến cá nhân mình mai nếu ch9 ra thì đầu 9 khả năng nh hơn !

Đêm qua bảo b ju đường tổng ơn gđb ngày t5 nuôi t6,7,Cn mà hôm nay vẫn ra ,tuần này là ăn 13 or 14t rồi

Cau la de lay niem tin vao tien chu vu vo ai dam choi ! Vay toi goi la em duoc ko vi toi sn 1954 dung 10/10 luon. Nen lu ban toan goi deu thu do thoi hihi.
???ok a.lên đây ae mình ai biết gì thì cs cho những ae nào ko biết,chứ nói thật bác mình cũng ăn vàng ăn bạc gì đâu.ae lên tếu táo cho vui cùng nhau bình luận những đường cầu kèo mà