Cầu MB - ?JUPITER? | Page 103 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ?JUPITER?

QUOTE="nguyen586, post: 619436, member: 15735"]
Có bác nào chơi mà xs quay đến hết giải 3 rồi vẫn vào được đề đặc biệt thì tham khảo cầu đang ăn thông 6 ngày ạ! Lấy số hàng đơn vị g3.1 kết hợp số hàng trăm g3.5 làm 2 chạm ạ! Mn test thử ạ! Vì nhiều trang 6h25 vẫn đánh được đề.
Mai nhìn qua cái này xem tn , cảm ơn bạn đã chia sẻ
[/QUOTE]
Dạ vâng ạ!cháu thấy thông 7 ngày r bác ạ! Cháu không biết soi kèo, vô tình nhìn thấy thôi ạ! Chúc bác may mắn ạ! Bác nghỉ sớm cho khoẻ ạ! Hìiii

Comment
QUOTE="nguyen586, post: 619436, member: 15735"]
Có bác nào chơi mà xs quay đến hết giải 3 rồi vẫn vào được đề đặc biệt thì tham khảo cầu đang ăn thông 6 ngày ạ! Lấy số hàng đơn vị g3.1 kết hợp số hàng trăm g3.5 làm 2 chạm ạ! Mn test thử ạ! Vì nhiều trang 6h25 vẫn đánh được đề.
[/QUOTE]
Thôi a.tập trung chuyên môn thôi.lan man đau đầu lắm!

Comment
Tình cảm và tin thần cũng quan trọng bác nhỉ .ae cứ vui vẻ và hòa đồng như thế này dù có thua cug cảm thấy thoải mái và có thêm chút kinh nghiệm cho lần sau bác ạ ??
A nói thật 3 ngày nay a ko nạp đc t ko vào đc nhưng cứ lên nc rồi nói chuyện ae vui vẻ mà e

Comment
Dạ vâng ạ!cháu thấy thông 7 ngày r bác ạ! Cháu không biết soi kèo, vô tình nhìn thấy thôi ạ! Chúc bác may mắn ạ! Bác nghỉ sớm cho khoẻ ạ! Hìiii
[/QUOTE]
tôi mới tex thử. đc 7 ngày thật

Comment
T5 mình còn con 78 sát kép ko chém đc nhưng Ju chém chạm 38 vậy chỉ còn mỗi con 96 hì hy vọng mai Cô thương
Cầu loại chạm này nó mới gãy cách đây 3 ngày.theo nhịp nó chạy tầm 1 tuần đến 10 ngày mới lại gãy 1 ngày nên mai e chém chạm 38

Comment
Nay mình chốt bên bát chốt chạm 6789 stl 585 nổ 2 nháy 58 , hôm trc có chia sẻ cầu lô tuần 585 ra cả đề ko biết có ai theo ko, tuần trc là cặp 595 cũng nổ đề 59

Comment