Cầu MB - ?JUPITER? | Page 98 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ?JUPITER?

Cầu t8 thì đẹp tuyệt rồi e mỗi cái nó vào 2 đg chém khá cứng của a , nếu gãy cầu t8 khả năng ngày kia vẫn ra t8 , cầu t8 nh ng nhìn thấy chắc chắn mai vào t8 nh !
Muốn chắc ăn thì nuôi tổng 8 đến hết tuần theo cầu của a @jupiter34 bác @Tuan1966

Hnay chết sấp mặt bác ju ơi
Tham quá thành thâm. Bắt chạm 1649 nghĩ ngẫm cái cầu ngày chỉ chắc đét chạm 16 thế là vả căng tay chạm 16 gép 3d của bác. Ân hận quá
???vãi các bố cả nón.4 chạm nhiều cao thủ còn nhe hết cả xỉ ra kia kìa.bảo sao vào nhiều ae cứ than vãn a ơi e xa bờ quá với thế nọ thế kia.ngon ăn thì cả đất nc VN này bỏ việc chỉ ở nhà nghiên cứu lô đề rồi?tham vừa thôi ko mất cả chì lẫn chài đấy e

???vãi các bố cả nón.4 chạm nhiều cao thủ còn nhe hết cả xỉ ra kia kìa.bảo sao vào nhiều ae cứ than vãn a ơi e xa bờ quá với thế nọ thế kia.ngon ăn thì cả đất nc VN này bỏ việc chỉ ở nhà nghiên cứu lô đề rồi?tham vừa thôi ko mất cả chì lẫn chài đấy e
Cơ bản chắc quá thành lép
Cái cầu nó ăn thẳng ngày chạm 16 8tuần rồi.huhu

E theo cái chạm 16 tới cuối tuần có ổn ko các bác. Có 4 cầu chỉ chạm 16
A nói thật nhé!thua ko phải là đen.ông nào thua cũng bảo e đen.mà thua một là do tham,hai là ko có pp chơi.uh e nuôi 2 chạm nó ít số đó nhưng nó gãy khung thì sao?gần đến cuối khung thì phang thật lực,nó gãy 1 cái là coi như mất hết vốn.chơi cái gì nó lãi ít 1 chút nhưng ổn định còn hơn e nuôi kiểu đó.chơi 1-2 chạm hoặc 1-2 tổng là chơi thêm thôi e.đừng chơi theo kiểu đó?