Cầu MB - ?JUPITER34? | Page 37 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Moi.ngươi.ơi.cho.minh.minh.vao.trang.chơi.ma.nhânviên.bao.la.tai.app.la.cai.di.minh.ko.hiêu.co.ai.chi.dup.minh.xin.cam.ơn
App là tải lại file đó về rồi cài đặt lại hay nói cách khác là cập nhật phần mềm mới cho ứng dụng bạn đang dùng đó

Trừ khi bạn đang có quá nhiều tiền, được thua một vài chục triệu chả là gì, thì hãn KẾT hay KHÔNG KẾT. Vì đó là ĐÁNH BẠC.

Còn khi đang ăn đong, đang cần thu nhập, thì làm ơn đừng KẾT con nào cả. Vì con nào cũng đẹp, con nào cũng có cầu, cầu nào cũng đẹp.

Muốn chắc thắng thì đừng đánh bạc, hãy là nhà đầu tư thông minh.

Sorry bạn jupiter34 vì hôm nay mình đã nói hơi nhiều ở Topic của bạn.
Mỗi người có quan điểm khác nhau.tôi kết chơi 1-200k vài con cũng chả chết ai cũng chẳng ảnh hưởng tới hòa bình thế giới.tôi chỉ số IQ nó thấp nên ko thể như bạn đc.ko có gì là chắc cả đến vàng quý thế cũng mới có 99,99%?còn trong dd gần 20.000 người này ai cũng là nhà đầu tư thông minh như bạn thì chắc xsmb cũng sắp đóng cửa rồi.có lẽ có những người như chúng tôi nên xs nó mới tồn tại đến ngày hôm nay???

Mỗi người có quan điểm khác nhau.tôi kết chơi 1-200k vài con cũng chả chết ai cũng chẳng ảnh hưởng tới hòa bình thế giới.tôi chỉ số IQ nó thấp nên ko thể như bạn đc.ko có gì là chắc cả đến vàng quý thế cũng mới có 99,99%?còn trong dd gần 20.000 người này ai cũng là nhà đầu tư thông minh như bạn thì chắc xsmb cũng sắp đóng cửa rồi.có lẽ có những người như chúng tôi nên xs nó mới tồn tại đến ngày hôm nay???
A nói quá chuẩn .triệu like ???

Bạn nói đúng.
Thân ái!