Cầu MB - ?JUPITER34? | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
A bảo e chơi thêm 27s mà e ko chơi àh?
E này là hay chạy lung tung lắm ,lúc thì a thanh078 ,lúc a bụng phệ ,bác saigon999 ,bác ltd ,cả dd chắc e ấy k bỏ sót ai ,chạy vậy chóng mặt lắm e ơi ,yêu 1 anh chung thủy 1 thui hiiiii

Đc càng mất cua ??
E yêu a nào thì lấy dây thừng trói chặt a ấy vào ,chạy xô vậy mệt mỏi mà điên loạn đấy ,cứ theo 1 a ,ngày kiếm mấy củ là ok rồi ,còn xem các ct chốt hôm nào thấy thích phang thêm một vài số đỏ thì ăn bt là mm rùi e à

E này là hay chạy lung tung lắm ,lúc thì a thanh078 ,lúc a bụng phệ ,bác saigon999 ,bác ltd ,cả dd chắc e ấy k bỏ sót ai ,chạy vậy chóng mặt lắm e ơi ,yêu 1 anh chung thủy 1 thui hiiiii
A có thấy đơn cược của e đâu mà lại nói như vậy nhỉ

A có thấy đơn cược của e đâu mà lại nói như vậy nhỉ
Mih chỉ nói cho vui thôi ,vì thấy e có mặt nhiều nơi ,chứ t trong túi e mà ,chơi như nào là do e đúng k ,là c chứ k phải a đâu ,ce mih cùng giới hiiii

Chia sẻ cùng ae dàn 27s nuôi trong tuần.tuần ít nhất cũng ăn 1 lần tuần nhiều ăn 4 lần.dàn được lập từ tổng chẵn bỏ kép và đề khan ta đc 27s chơi trong tuần.bao win 100% cho ae
02,08,13,15,17,19,20,24,31,35,39,42,46,51,59,60,62,64,73,75,79,80,82,86,91,95,97
Chúc ACE chăn nuôi may mắn!
Nổ ngày 1 rồi .e đình rình ngày 3,4 mới vào chăn nuôi nhưng tuần này tượt mất rồi . Hihi

Mih chỉ nói cho vui thôi ,vì thấy e có mặt nhiều nơi ,chứ t trong túi e mà ,chơi như nào là do e đúng k ,là c chứ k phải a đâu ,ce mih cùng giới hiiii
Hi... toàn phụ nữ anh hùng ' Núp ' thui .