Cầu MB - KÈO THƠM 32 SỐ ĂN ĐỀU KHÔNG CẦN TÍNH | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB KÈO THƠM 32 SỐ ĂN ĐỀU KHÔNG CẦN TÍNH

E CÒN NHỚ CẦU BẠC NHỚ M ĐÃ ĐĂNG K,
MAI ĐẾN NGÀY VÀO RÔI ,
Từ ngày 1-5 vào Sát Kép =18 số
Từ 6-10 vào Tổng 0-2-7=30 số
Từ 11-15 vào kép bằng + sát kép = 28 số
Từ16-20 vào Tổng 0-2-7=30 số
Từ21-25 vào chia hết cho 3=33 số
Từ26-31 vào Tổng 2-7=20 số
AE ĐỂ Ý CHƠI CẦU NÀY NHÉ , CHƯA THUA TÍNH TỪ ĐẦU 2019 TỚI NAY
Thế còn giàn 32s bạn ơi

Nhiều lúc Ace hỏi thì M trả lời thôi. Chứ cầu kèo thì Cs rồi và Ace cũng rõ mười mươi mới giám vào tiền. Nhưng đôi khi M cũng thấy chạnh lòng. Ra muộn hay vượt khung đó là do hội đồng quay chứ k phải M. Khi Ae sốt ruột thì M cảm thấy hơi có lỗi ( 1 chút thôi ) . Điều đó cũng đồng nghĩa với liều ăn nhiều. Và Ae mong ra sớm thì lại ăn ít . Đâu có đc bao nhiêu. Thế nên Ace nào ít vốn thì cố gắng đọc kỹ những gì cầu M cs hãy ra quyết định cho sáng suốt.
M chơi môn này hơn 20 năm và bh chỉ rút đc 1 kinh nghiệm xương máu là .
KHI ĐÃ CÓ CẦU TỐT THÌ QUAN TRỌNG SỐ 1 LÀ K BH BỎ CUỘC -BẠN SẼ THÀNH CÔNG
SỐ 2, TỰ TIN VÀO BẢN THÂN ( có cơ sở nhé )
SỐ 3, DÁM LÀM. DÁM CHỊU VÌ CỜ BẠC LUÔN CÓ THẮNG THUA
Nếu k có 3 điều trên , M khuyên ai đó nên tránh xa môn này vì chắc chắn B SẼ THUA

Nhiều lúc Ace hỏi thì M trả lời thôi. Chứ cầu kèo thì Cs rồi và Ace cũng rõ mười mươi mới giám vào tiền. Nhưng đôi khi M cũng thấy chạnh lòng. Ra muộn hay vượt khung đó là do hội đồng quay chứ k phải M. Khi Ae sốt ruột thì M cảm thấy hơi có lỗi ( 1 chút thôi ) . Điều đó cũng đồng nghĩa với liều ăn nhiều. Và Ae mong ra sớm thì lại ăn ít . Đâu có đc bao nhiêu. Thế nên Ace nào ít vốn thì cố gắng đọc kỹ những gì cầu M cs hãy ra quyết định cho sáng suốt.
M chơi môn này hơn 20 năm và bh chỉ rút đc 1 kinh nghiệm xương máu là .
KHI ĐÃ CÓ CẦU TỐT THÌ QUAN TRỌNG SỐ 1 LÀ K BH BỎ CUỘC -BẠN SẼ THÀNH CÔNG
SỐ 2, TỰ TIN VÀO BẢN THÂN ( có cơ sở nhé )
SỐ 3, DÁM LÀM. DÁM CHỊU VÌ CỜ BẠC LUÔN CÓ THẮNG THUA
Nếu k có 3 điều trên , M khuyên ai đó nên tránh xa môn này vì chắc chắn B SẼ THUA
Thật sự k có bác chia sẻ cầu kèo, chắc e không gỡ được số nợ khổng lồ, có bác chia sẻ cầu kèo e cũng gỡ dc nửa r. Bây giờ không biết phải cảm ơn sao mới đủ. Chỉ biết nói lời cảm ơn bác trên diễn đàn này thôi. Cảm ơn bác rất nhiều.

Thật sự k có bác chia sẻ cầu kèo, chắc e không gỡ được số nợ khổng lồ, có bác chia sẻ cầu kèo e cũng gỡ dc nửa r. Bây giờ không biết phải cảm ơn sao mới đủ. Chỉ biết nói lời cảm ơn bác trên diễn đàn này thôi. Cảm ơn bác rất nhiều.
OK, THANK VÀ XIN CHÚC MỪNG, MONG NHỮNG AE KHÁC CŨNG CÓ KQ GIỐNG B