Về bờ - Kiên trì ắt thành công | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Kiên trì ắt thành công

• Thread starter contem90
  • Ngày gửi
C

contem90

Guest
Chào mọi người hôm nay thật sự rất vui , chiều nay mới lắp cái điều hòa trong phòng , tối lướt qua khu chốt số của chủ tịch @HiHi cũng bập bẹ phang con BTĐ với TTĐ , rồi cũng được tí chút thành quả , coi như mua cái điều hòa ko mất tiền , mừng rơi nước mắt các bác ạ , Cảm ơn chủ tịch @HiHi . Cảm ơn diễn đàn đã tạo ra 1 sân chơi như thế này , để nhiều anh em có chỗ chơi mà có thể bám . Với nhiều người nó cũng ko to tát gì nhưng đối với e nó cũng là 1 tài sản , cảm ơn chủ tịch @HiHi 1 lần nữa chúc chủ tịch nhiều sức khỏe chủ tịch nhé !
61699

Chúc mừng bác, hôm nay e theo bác Hihi cũng húp được TTĐ và dàn 36s, 64s +3D được hơn 20 củ, mà nãy giờ theo bet lại tụt rồi :D

Chúc mừng bác, hôm nay e theo bác Hihi cũng húp được TTĐ và dàn 36s, 64s +3D được hơn 20 củ, mà nãy giờ theo bet lại tụt rồi :D
Đc 20 củ rồi bác còn tham vào bet chơi thì cũng chịu. E ngày mà kiếm đc 200k ở bet e cũng nghỉ rồi chứ đừng ns ăn đc 20 củ rồi bác còn ham kiếm thêm ở bet

Đc 20 củ rồi bác còn tham vào bet chơi thì cũng chịu. E ngày mà kiếm đc 200k ở bet e cũng nghỉ rồi chứ đừng ns ăn đc 20 củ rồi bác còn ham kiếm thêm ở bet
Ngày nào cũng chơi nên quen rồi bác, rút tiền mà bảo trì nên ngứa tay lại chơi :D

Ngày nào cũng chơi nên quen rồi bác, rút tiền mà bảo trì nên ngứa tay lại chơi :D
E ngày nào cũng chơi bet mà lúc đc lúc mất mất vì cái tội đc rồi xong ham cố thêm vài tay và đi ngay hết. Kinh nghiệm là chơi bet vẫn phải có cái đầu lạnh và đừng tham. Vì 2p n quay 1 lần mà nên mh k chơi lúc này mh chơi lúc khác chỉ vì tham quá nên có thể mất hết đấy bác!!!

E chủ yếu chơi bet ngày kiếm 200-300k là e nghỉ vui thì bỏ hết ra đánh đề đc thì đc k thì coi như ngày k kiếm đc gì. K vốn nhỏ nên e k đánh to chie bé bé thôi
Bet thi e mới tập chơi nên chưa đều lắm, ngày ăn ngày thua, chắc phải mất thêm học phí mới khôn ra đc

Bet thi e mới tập chơi nên chưa đều lắm, ngày ăn ngày thua, chắc phải mất thêm học phí mới khôn ra đc
E cũng mới chơi mà. Cầu đẹp thì ngon bác à. E chơi cũng ham lắm tại k biết giữ mh cứ cố đến lúc lại thua. Chứ mà biết điểm dừng đủ chỉ tiêu là nghỉ thì ăn đều

E cũng mới chơi mà. Cầu đẹp thì ngon bác à. E chơi cũng ham lắm tại k biết giữ mh cứ cố đến lúc lại thua. Chứ mà biết điểm dừng đủ chỉ tiêu là nghỉ thì ăn đều
ĂN tiền thì ai mà k ham, mấy lúc e bị cuốn lại thua ngược, lúc đó trách mình chứ biết sao