Về bờ - Kinh nghiệm và phương pháp vào bờ an toàn tính mạng | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Kinh nghiệm và phương pháp vào bờ an toàn tính mạng

Bn ơi mình chưa hiểu lắm bn có thể nói ib riêng chỉ mình cách chơi cách vào tiền dõ dệt đc ko bn
Uh cách chơi của b thì thường ghép dàn của ct hoặc b tự bắt 2 Chạm trượt rồi lọc đi còn 64s ghép càng 12356789 nhiều khi đảo càng,còn cách vào tiền của b là 1.2.4.8 còn b lực ý chút có thể chão sao cho hợp lý là dc

Tháng 8 kép với càng 04 tổng xịt 11n rồi, lại ăn có 970 ở đấy mà ngon nhé người a e,
Uh b thấy tháng 8 này ra kép nhiều b lại chuyển sang 100s ghép càng 56789 b ợ,nhiều khi cần xem cẩn thận để đảo phương pháp chơi sao cho an toàn b ợ,chơi số k có j là hoàn hảo chủ yếu phụ thuộc vào cả nhà thấy đổi cách chơi luân phiên để dc ăn hơn

Uh b thấy tháng 8 này ra kép nhiều b lại chuyển sang 100s ghép càng 56789 b ợ,nhiều khi cần xem cẩn thận để đảo phương pháp chơi sao cho an toàn b ợ,chơi số k có j là hoàn hảo chủ yếu phụ thuộc vào cả nhà thấy đổi cách chơi luân phiên để dc ăn hơn
Nhưng mờ giải đoạn cuối nó mới càng 4 nhiều, lúc đầu ăn dsc rồi có thể đợi chờ.

Nhưng mờ giải đoạn cuối nó mới càng 4 nhiều, lúc đầu ăn dsc rồi có thể đợi chờ.
Chơi cứ bình thường thôi b ợ,chão sao cho có lãi trên ngày và kiếm lại vốn cũ là dc,còn cứ muốn chão mạnh tay là nhanh đi thôi

Đánh dàn 3 càng ntn mình thíc đánh nhiều hơn 520 số vẫn đc ak.b

mất mạng vs cái pp này chịu chết
Trước khi chơi b k đọc kỹ sao,100s thì ghép càng 5,6,7,8,9; còn lọc kép thì còn 80s ghép càng 3,5,6,7,8,9; còn theo ct dàn 64s ghép càng 12356789, b muốn lúc Lào cũng dc ăn thì b chọn 100s rồi tự bắt càng ghép nhá,b thì chơi 80s ghép càng 3,5,6,7,8,9 nói thật chất có cái j là hoàn hảo cả b ợ