Cầu MB - LẤY SONG THỦ LÔ TỪ GIẢI ĐẶC BIỆT | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LẤY SONG THỦ LÔ TỪ GIẢI ĐẶC BIỆT

• Thread starter duhunx999
  • Ngày gửi
D

duhunx999

Guest
Cách lấy lô song thủ đánh trong ngày dựa vào giải đặc biệt
Ta lấy giải đặc biệt ngày hôm trước khai triển ma trận số hai hàng .Với hàng trên lùi hai nước nghĩa là liên tiếp trừ đi 1 để tạo hàng trên tương ứng với số 0.Ta lấy hàng đơn vị là số 8 liên tiếp tiến 2 nước tạo ma trận hàng dưới là bộ tiến liên tiếp cộng 1
Ví dụ cụ thể Giải ĐB ra 08
Hàng 1 là
0 9 8
Hàng 2 là 8 9
0
sau đó ta tiến hành ghép theo đường chéo chính
ghép 0-0
ta được STL 00 và bóng và 55

Ta đánh 00 và 55 cho ngày hôm sau .Anh em tự test cửa đang ăn liên tục
chú ý cầu có ngày gẫy anh em tự động nâng vốn đánh theo cầu này tỷ lệ 1- 3-7 .Quan trọng cách đánh và quản lý vốn không quan trọng việc thắng trong 1 ngày.
stl tranvanhai.jpg

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Cầu của bác rất hay. Nhưng e chưa hiểu lắm. Mong bác lấy thêm 2 3 ví dụ nữa
Vd nhé: giải đb có 2 số, thì hàng chục lùi 2 lần, mỗi lần 1 đơn vị. Hàng đơn vị tiến 2 lần, mỗi lần 1 đơn vị ( hoặc đơn giản hơn thì trừ 2 và cộng 2)
Ta lấy giải đặc biệt ngày hôm trước khai triển ma trận số hai hàng .Với hàng trên lùi hai nước nghĩa là liên tiếp trừ đi 1 để tạo hàng trên tương ứng với số 0.Ta lấy hàng đơn vị là số 8 liên tiếp tiến 2 nước tạo ma trận hàng dưới là bộ tiến liên tiếp cộng 1
Hàng 1 là
0 9 8
Hàng 2 là 8 9
0
ghép 0-0

chú ý cầu có ngày gẫy anh em tự động nâng vốn đánh theo cầu này tỷ lệ 1- 3-7 .Quan trọng cách đánh và quản lý vốn không quan trọng việc thắng trong 1 ngày.
View attachment 11330
Thanks cao thủ.

Nếu như cầu Bác chia sẻ qua đặc biệt là 15315 ta lấy 15
Theo trình tự ta có: 1 0 9 (1 lui 2 nước -1 và -1 thì có 0 và 9)
5 6 7 (5 tiến 2 nước +1 và +1 có 6 và 7)
Nay có cặp khung 171
nếu cầu tính kiểu này thì bản chất là con giải đặc biệt +2

Hàng 1 là
0 9 8
Hàng 2 là 8 9
0
ghép 0-0

View attachment 11330
Cho mình hỏi ngu cái? Vậy tiến 2 xong lại.cộng 1 vậy tạo ra kép và lấy bóng để làm cặp nuôi trong khung 3 ngày? Cảm ơn ct chia sẻ

Trc tiến vd con gdb là 15 xét con hàng trục là 1 trừ liên tiếp 2 lần mỗi lần là 1 nc dc 1-0-9 ! Tiếp theo hàng đơn vị là con 5 tiến hành tiến 2 nuoc mỗi lần 1 ta dc 5-6-7 ghép theo hàng chéo 1-0-9 với 5-6-7 thành cặp 171 hôm nay
Dạ cám ơn người ae, thế thì e hiểu rồi, chúc ae cùng rr