Cầu MB - LELINH0612 - CẦU ĐỀ CHƠI CHO NGÀY 26-06-2021 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LELINH0612 - CẦU ĐỀ CHƠI CHO NGÀY 26-06-2021

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHÚC MỪNG MỌI NGƯỜI TIẾP TỤC ĂN FULL ĐỀ 58 - 3 CÀNG 658 - GIẢI NHẤT ĂN 49
LƯU Ý GIẢI NHẤT KO CHƠI CÀNG NHA ,CHỈ CÓ ĐỀ MỚI CHƠI 3 CÀNG.
bú đê roi , cảm ơn a đã diều em qua cơn mê

Comment
em húp , em la lớn a có thềm nghe ddaaud hic hic h

Comment
tiếp tục phát huy e nhé, pp chốt ổn định thì lên cho mn bám với nha

Comment
Zực zỡ quá chị gái à e nay ko còn vốn theo thua chạm 1-6 hôm qua căng quá

Comment
cảm ơn cầu dề của a

Comment
k tho chú chỉ co nước mà ăn cứt

Comment
Chơi lô ra đảo đó bác, chơi đề mới vào bờ
Em linh ơi e có tâm giúp đỡ ae di em . Ae xa bờ qua nơ nần nhiều em bớt chut thời gian đe giúp đớ a e . Nay e len muốn quá a tưởng e ko chốt a theo g1 va dặc biết cua Phan huan chia se bi gay tất cả . Vi chiêu nay e chốt muộn qua em ah. Anh cam ơn em va chúc e nhiều sức khoẻ va thành công

Comment
không có đỏ đen đâu anh. Phương pháp giải nhất em ngồi nguyên 1 buổi để tìm ra đấy.
Tâm huyết của e sẽ đc ae đền đáp bằng những lời dvien cse chân thành.mọi ng rất biết ơn điều đó kể cả khi a chưa theo e đc hôm nào vì cviec bận quá.k thấy e lên bài sớm yk.nhưg a rất mong e sẽ giúp đỡ những ae khác.1 lần nữa tặng e ngàn điều may mắn .hôn gió e

Comment
không có đỏ đen đâu anh. Phương pháp giải nhất em ngồi nguyên 1 buổi để tìm ra đấy.
Mai a sẽ cgag thu xếp tgian để theo e .chỉ cần lãi dăm ba chục ngìn thôi là đủ rồi e ạ thời buổi khó khăn mong e giúp đỡ a và mọi ng nhé

Comment
Em ơi moi người van theo em ma em. E cố bớt chút giúp đỡ moi người di em. A choi bét gio thua nhiều quá mong e giúp đỡ đe a co cơ hoi tra được nợ, ko co gio nợ gan 500tr biết lay đau tra. E chốt cho a theo em voi nhé .

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.